Hii ajali jana nusura itutoe roho

Hii ajali jana nusura itutoe roho

Dakika kadhaa kabla ya ajali tulikuwa tunamwabia mkaguzi wa tiketi kwamba magari yao ni mabovu sana maana baadhi ya abiria walikuwa wanaloweshwa na maji ya mvua kama vile wapo nje.
Kuna siku nilipanda isamilo ya karagwe konda alikuwa pombe njiani akalala abiria wakawa wanapitilizwa kwenye vituo, JPM hebu amrudishe Kangi mambo ya ndani tutafia barabarani
 
Jana Asubuhi na mapema nilipanda gari la Isamilo linalotokea Iringa kwenda Mwanza. Mvua ilikuwa inanyesha kubwa sana.

Tulipofika mlima Nyang'oro Dereva wa Gari alikuwa anakata zile kona za Nyang'oro kama vile ni wakati wa kiangazi na kama anapanda mlima wakati alikuwa anashuka. Kufika kona ya mwisho gari likamshinda likapaa juu na kuanguka.

Bahati nzuri hakuna aliyeumia sana isipokuwa mama na kijana mmoja ambapo yule mama alipelekwa Hospitali ya Dodoma kwa Gari la TANAPA na kijana anajitafutia matibabu mwenyewe.

Mungu yu mwema leo nipo hai kuandika habari hii.

View attachment 1344937
Muda mfupi baada ya Gari hilo kuanguka.
Mungu wangu Asia star mpya imelambwa mweleka, 350m zimetembea ndio maana Sumri alikataa hii biashara, usijekuta gari la mkopo
 
Mwezi jana pia nilikuta ajali mwanzo kabisa wa hiyo milima.. gari hilo hilo la Isamilo, route hio hio ya kwenda Mwanza.. sikupata taarifa za vifo wala majeruhi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duuu poleni sana
Jana Asubuhi na mapema nilipanda gari la Isamilo linalotokea Iringa kwenda Mwanza. Mvua ilikuwa inanyesha kubwa sana.

Tulipofika mlima Nyang'oro Dereva wa Gari alikuwa anakata zile kona za Nyang'oro kama vile ni wakati wa kiangazi na kama anapanda mlima wakati alikuwa anashuka. Kufika kona ya mwisho gari likamshinda likapaa juu na kuanguka.

Bahati nzuri hakuna aliyeumia sana isipokuwa mama na kijana mmoja ambapo yule mama alipelekwa Hospitali ya Dodoma kwa Gari la TANAPA na kijana anajitafutia matibabu mwenyewe.

Mungu yu mwema leo nipo hai kuandika habari hii.

View attachment 1344937
Muda mfupi baada ya Gari hilo kuanguka.

Jr[emoji769]
 
Mwezi jana pia nilikuta ajali mwanzo kabisa wa hiyo milima.. gari hilo hilo la Isamilo, route hio hio ya kwenda Mwanza.. sikupata taarifa za vifo wala majeruhi..

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna hii isamilo ya mwanza Kampala ikimaliza huu mwaka haijapiga mweleka tunashukuru mungu sio mwendo huo sijui haina king'amuzi?
 
Zile kona za Nyang'oro ni hatari sana,ajali ni chache kwa kuwa hakuna magari mengi yanayopita njia ile lakini yangekuwa mengi naamini ajali zingekuwa nyingi sana,niliwahi kupanda Mbereselo kutoka Iringa kwenda Dodoma,dreva alikuwa analala na basi kwenye zile kona kama hana akili nzuri na abiria wote walikuwa kimyaaaaaa!!!nilinyanyuka na kumfuata na kumtwanga mkwala mzito,konda akajifanya kumtetea nikamkuda kabisa na kutaka kumtwanga akaomba msamaha,kuanzia hapo walitii sheria bila shuruti na dreva eti akazila na kutukomoa akawa anaendesha spidi ndogooo mpaka tunafika Dodoma

Sent using Jamii Forums mobile app
Bado kimotco ni swala la muda tu katikati ya january apo nilipishana nao ile kona ya kwanza ukiwa unatoka iringa kuja dom aisee kwa mwendo aliopita nao pale na jinsi ile kona ilivyo kali tulisema huyu mwamba ana familia kweli au anajua kama kapakia watu humo kwenye bus.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jana Asubuhi na mapema nilipanda gari la Isamilo linalotokea Iringa kwenda Mwanza. Mvua ilikuwa inanyesha kubwa sana.

Tulipofika mlima Nyang'oro Dereva wa Gari alikuwa anakata zile kona za Nyang'oro kama vile ni wakati wa kiangazi na kama anapanda mlima wakati alikuwa anashuka. Kufika kona ya mwisho gari likamshinda likapaa juu na kuanguka.

Bahati nzuri hakuna aliyeumia sana isipokuwa mama na kijana mmoja ambapo yule mama alipelekwa Hospitali ya Dodoma kwa Gari la TANAPA na kijana anajitafutia matibabu mwenyewe.

Mungu yu mwema leo nipo hai kuandika habari hii.

View attachment 1344937
Muda mfupi baada ya Gari hilo kuanguka.
Pole bwashee!

Hapo Nduli bombadia hazijaanza kutua kwani?
 
Jana Asubuhi na mapema nilipanda gari la Isamilo linalotokea Iringa kwenda Mwanza. Mvua ilikuwa inanyesha kubwa sana.

Tulipofika mlima Nyang'oro Dereva wa Gari alikuwa anakata zile kona za Nyang'oro kama vile ni wakati wa kiangazi na kama anapanda mlima wakati alikuwa anashuka. Kufika kona ya mwisho gari likamshinda likapaa juu na kuanguka.

Bahati nzuri hakuna aliyeumia sana isipokuwa mama na kijana mmoja ambapo yule mama alipelekwa Hospitali ya Dodoma kwa Gari la TANAPA na kijana anajitafutia matibabu mwenyewe.

Mungu yu mwema leo nipo hai kuandika habari hii.

View attachment 1344937
Muda mfupi baada ya Gari hilo kuanguka.
Umewakosesha nduguzo kukutana baada ya kutoonana muda mrefu.
 
Jana Asubuhi na mapema nilipanda gari la Isamilo linalotokea Iringa kwenda Mwanza. Mvua ilikuwa inanyesha kubwa sana.

Tulipofika mlima Nyang'oro Dereva wa Gari alikuwa anakata zile kona za Nyang'oro kama vile ni wakati wa kiangazi na kama anapanda mlima wakati alikuwa anashuka. Kufika kona ya mwisho gari likamshinda likapaa juu na kuanguka.

Bahati nzuri hakuna aliyeumia sana isipokuwa mama na kijana mmoja ambapo yule mama alipelekwa Hospitali ya Dodoma kwa Gari la TANAPA na kijana anajitafutia matibabu mwenyewe.

Mungu yu mwema leo nipo hai kuandika habari hii.

View attachment 1344937
Muda mfupi baada ya Gari hilo kuanguka.
Pole sana mkuu, Mungu yupo na analinda kweli.
 
Back
Top Bottom