Highway restaurant (Dar Express) Korogwe huduma ni mbovu sana

Highway restaurant (Dar Express) Korogwe huduma ni mbovu sana

kiletza

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Posts
538
Reaction score
942
Miaka michache nyuma Highway restaurant ilikuwa sehemu nzuri sana kwa vyakula kwa wasafiri wa Kaskazini.

Ma bus mengi tu yalikuwa yanasimama pale achilia mbali ya mmiliki wa eneo Dar Express ila kwa sasa huduma ni mbaya sana, mazingira mabaya, kauli mbovu, vyakula vichache.

Bei ya chakula kubwa kulingana na ubora wa chakula na kiasi. Dar Express angelieni hili la sivyo magari yatakayo kuwa yaingia pale ni yenu tu tena huku abiria wakinyanyasika.
 
Miaka michache nyuma highway restaurant ilikuwa sehemu nzuri sana kwa vyakula kwa wasafiri wa kaskazini. Ma bus mengi tu yalikuwa yasimama pale achilia mbali ya mmiliki wa eneo Dar Express.. Ila kwa sasa huduma ni Mbaya sana..mazingira mabaya, kauli mbovu, vyakula vichache.. Bei ya chakula kubwa kulingana na ubora wa chakula na kiasi
Dar Express angelieni hili la sivyo magari yatakayo kuwa yaingia pale ni yenu tu...tena huku abiria wakinyanyasika... THE GLORIOUS DAYS OF DAR EXPRESS ni kama sasa itakuwa history maana hata service ya ma bus pia ni tatizo... Wamiliki angelieni Hilo Hood bus na korogwe transit hotel zinazikwa kwa huduma mbovu
Zamani magari yalikuwa yanasimama Korogwe au Mombo ambako kuna huduma nyingi na za aina mbali mbali na kumpa abiria wigo wa kuchagua. Wakaja wajanjai wakaamua kujenga hoteli mbugani katikati na kuwalazimisha abiria kula kwenye hizo sehemu bila kuwa na choice. Chakula wanapanga bei watakayo. Huu ni wizi. Serikali tusaidieni tafadhali magari yasimame stendi za umma na si za binafsi.
 
be careful kijana and watch it
kwa taarifa yako hapo mzee mwamedi yule mmiliki wa livapool ndie mmiliki kwa sasa na huduma zao ni zaidi ya superbrand
hakuna anaemuweza huyu mzee kwa hii biashara ya chakula
anamiliki hoteli tatu kwa sasa iyo njia ya kaskazini
hillbreeze restaurant
liverpool restaurant na iyo highway na alikua mbioni kuichukua mpaka kilimanjaro highway motel ila tu wameshindwana kwenye pesa
 
Nilifikiri hilo naliona peke yangu!!
 
Chakula sh 7000 au sh 8000 halafu kibaya!!!bora niwe nafungasha chakula toka nyumbani.Yaani hicho chakula kilifaa kiuzwe sh 2500 tuuu.Ile hotel ya baada ya kilimanjaro wanajitahidi mtori etc
 
be careful kijana and watch it
kwa taarifa yako hapo mzee mwamedi yule mmiliki wa livapool ndie mmiliki kwa sasa na huduma zao ni zaidi ya superbrand
hakuna anaemuweza huyu mzee kwa hii biashara ya chakula
anamiliki hoteli tatu kwa sasa iyo njia ya kaskazini
hillbreeze restaurant
liverpool restaurant na iyo highway na alikua mbioni kuichukua mpaka kilimanjaro highway motel ila tu wameshindwana kwenye pesa
Liverpool was the best, nakumbuka enzi za ngorika na buffalo hapo dk 10 lakini walikuwa na chakula kizuri hasahasa ile mishikaki yao ilikuwa supa sana japo muda wa kula ulikuwa mdogo sana kwa sasa naweza kusema hotel ya Kilimanjaro ndiyo yenye chakula angalau cha kuridhisha lile bufee sijajua junk food zao zikoje,ila tuache masihara pamoja na mapungufu yote njia ya kaskazini ndiyo yenye migahawa at least standard kuliko njia zote ambazo nimepita na usafiri wa mabasi
 
Malalamiko
Haya Ni Mazito Pia Hii Ni Thread Nadhani Ya Pili Kulalamikia Hali Mbaya Eneo Hilo
Kaskazini Oops
Acha Korogwe Hapo
 
Mbona suala la bei ya vyakula wanazokandamizwa wasafir hamlizungumzii...msafir unakula chakula cha elfu 7000..bajet ya nyumba nzima ya familia.wakat watanzania wengi hela ni kudusua...hili suala la bei ua vyakula vya mahotel kwa wasafir lianzishwe mjadara wake..
 
Chakula sh 7000 au sh 8000 halafu kibaya!!!bora niwe nafungasha chakula toka nyumbani.Yaani hicho chakula kilifaa kiuzwe sh 2500 tuuu.Ile hotel ya baada ya kilimanjaro wanajitahidi mtori etc
unasemea rockhill
 
Mbona suala la bei ya vyakula wanazokandamizwa wasafir hamlizungumzii...msafir unakula chakula cha elfu 7000..bajet ya nyumba nzima ya familia.wakat watanzania wengi hela ni kudusua...hili suala la bei ua vyakula vya mahotel kwa wasafir lianzishwe mjadara wake..
unalipa nauli kiasi gani mpaka utoe povu kwenye chakula cha buku saba
 
Liverpool was the best, nakumbuka enzi za ngorika na buffalo hapo dk 10 lakini walikuwa na chakula kizuri hasahasa ile mishikaki yao ilikuwa supa sana japo muda wa kula ulikuwa mdogo sana kwa sasa naweza kusema hotel ya Kilimanjaro ndiyo yenye chakula angalau cha kuridhisha lile bufee sijajua junk food zao zikoje,ila tuache masihara pamoja na mapungufu yote njia ya kaskazini ndiyo yenye migahawa at least standard kuliko njia zote ambazo nimepita na usafiri wa mabasi
Hotel bora kabisa ni hii ya korogwe kushoto kabla hujaingia high way, wako vizuri sana, kilimanjaro bei kubwa sana na chakula sio kizuri

Ni kweli njia ya kaskazini inaongoza kwa huduma za chakula
 
Sijui kesho BM watasimama hoteli gani. Nataka nile sana njiani.
 
Back
Top Bottom