Hi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Fabulous, Oct 25, 2011.

  1. F

    Fabulous Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani naomba mnisaie kwa hili, nilipewa kiwanja na ofisi ya ardhi baada ya mmiliki wa kwanza kunyang'anywa sasa baadae ofisi hiyo hiyo inataka kuninyang'anya kwa kisingizio kuwa haijawahi kumnyang'anya mmiliki wa kwanza. Wakati napewa notice za kufutwa umiliki wa kwanza baada ya kutokiendeleza kwa miaka nane niliziona lakini sasa hivi kwenye faili hazionekani. Waungwana naomba ushauri wenu
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    pole sana, tarehe 9 December jitokeze uungane nasi kudai uhuru wa tanganyika, katiba mpya itasaidia tatizo lako, wenye mawe wameshakudhulumu tayari.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kaonane na mama Tibaijuka ni mama mwema hapa jamiiforums tutakupotezea muda ukishindwa kumuona ndio uje hapa tutaangalia namna ya kumfikishia ujumbe mama ili umweleze shida zako
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    pengine na wewe ulitumia mlango wa nyuma ukakuta wenzako wametokea mlango wa mbele na kukufungia sasa unalalamika sisi tukufungulie wakati jamaa wameondoka na funguo. Mtu pekee mwenye ufunguo wa ziada au master key ni mama Tibaijuka
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kama wakikuzuia namna ya kumuona mama tuambie tutakuunganisha ukamuone mama kwa kuanzia fuata taratibu
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    9th december this year people are going to celebrate for the 50 years of independence of Tanzania but to me tanzania never got independent all i know was tanganyika then ili kupata haki zetu inabidi tuudai utanganyika wetu then haki yako itapatikana otherwise sahau mkuu imekula kwako.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,023
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Leo kuna kazi kubwa.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maskini pole naona ulivyochanganyikiwa had hujielewi unapost wap na nn! pole sana!!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,759
    Trophy Points: 280
    pole sana,
    mmezidiana dau tu,
    ".................Rushwa inapofusha macho..................."
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya,but karibu pia!
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Pole sana ngoja kikao cha bunge kianze uende Dodoma ukaonane na Waziri wa ardhi
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kweli umechanganyikiwa. Umechanganya makukwaa. Pole sana ndg.
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    najifanya sijasoma post yako ila nimesoma tu heading.... Hi.
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole, fanya kama ulivyo shauriwa na wadau, kamuone waziri husika.
     
  15. F

    Fabulous Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kwa ushauri wenu
     
  16. F

    Fabulous Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante nashukuru
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    asante
     
Loading...