Hi

Hi

Fabulous

Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
55
Reaction score
7
Jamani naomba mnisaie kwa hili, nilipewa kiwanja na ofisi ya ardhi baada ya mmiliki wa kwanza kunyang'anywa sasa baadae ofisi hiyo hiyo inataka kuninyang'anya kwa kisingizio kuwa haijawahi kumnyang'anya mmiliki wa kwanza. Wakati napewa notice za kufutwa umiliki wa kwanza baada ya kutokiendeleza kwa miaka nane niliziona lakini sasa hivi kwenye faili hazionekani. Waungwana naomba ushauri wenu
 
Jamani naomba mnisaie kwa hili, nilipewa kiwanja na ofisi ya ardhi baada ya mmiliki wa kwanza kunyang'anywa sasa baadae ofisi hiyo hiyo inataka kuninyang'anya kwa kisingizio kuwa haijawahi kumnyang'anya mmiliki wa kwanza. Wakati napewa notice za kufutwa umiliki wa kwanza baada ya kutokiendeleza kwa miaka nane niliziona lakini sasa hivi kwenye faili hazionekani. Waungwana naomba ushauri wenu

pole sana, tarehe 9 December jitokeze uungane nasi kudai uhuru wa tanganyika, katiba mpya itasaidia tatizo lako, wenye mawe wameshakudhulumu tayari.
 
kaonane na mama Tibaijuka ni mama mwema hapa jamiiforums tutakupotezea muda ukishindwa kumuona ndio uje hapa tutaangalia namna ya kumfikishia ujumbe mama ili umweleze shida zako
 
pengine na wewe ulitumia mlango wa nyuma ukakuta wenzako wametokea mlango wa mbele na kukufungia sasa unalalamika sisi tukufungulie wakati jamaa wameondoka na funguo. Mtu pekee mwenye ufunguo wa ziada au master key ni mama Tibaijuka
 
kama wakikuzuia namna ya kumuona mama tuambie tutakuunganisha ukamuone mama kwa kuanzia fuata taratibu
 
9th december this year people are going to celebrate for the 50 years of independence of Tanzania but to me tanzania never got independent all i know was tanganyika then ili kupata haki zetu inabidi tuudai utanganyika wetu then haki yako itapatikana otherwise sahau mkuu imekula kwako.
 
maskini pole naona ulivyochanganyikiwa had hujielewi unapost wap na nn! pole sana!!
 
pole sana,
mmezidiana dau tu,
".................Rushwa inapofusha macho..................."
 
Pole sana ngoja kikao cha bunge kianze uende Dodoma ukaonane na Waziri wa ardhi
 
Kweli umechanganyikiwa. Umechanganya makukwaa. Pole sana ndg.
 
pole, fanya kama ulivyo shauriwa na wadau, kamuone waziri husika.
 
Back
Top Bottom