Blaros kida
Member
- Jan 29, 2013
- 50
- 2
Kwa matawi yote ya udsm majina ya waliopata mkopo yapo ktk chuo huska hivyo fika chuoni kwako ujue na kuhusu Olas ni kwel lkn walifungua kidogo tu na kuifunga wanazidi kufanya marekekebisho KUWA MPOLE
Hiv hao wanaoweka namba zao bila password huyo mtu anawachekia vp? Naomba kufahamishwa
Mwisho wako unakujaOngera mkuu una 50%
kashombo nchekie S0473/0072/2012
mbona mm nimemwona ana 98%
tukusaidie niniNisaidie S0589.0065.2011
Pls naomba unieleweshe vizur maana kuna alyeniambia sipo
Umepewa taarifa na kikoozi unaiamini na kumpa asante ww umekuwa mgeni na huyu mtu anayejiita kikohoz
Ni kweli bana me wangu nmeuona
*** u kikohozi acha kuzingua watu wanataka kwenda kusoma *** ***