Heshima kwa watu wanaokuzidi umri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heshima kwa watu wanaokuzidi umri

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, Jun 21, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 795
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    pg 28.jpg
    Nimeona hii kwa blog ya jamii na wabongo wengi wakawa wanamponda dogo eti yeye hana nidhamu kwavile anaamukia wakubwa na mkono mmoja mfukoni. Nyie waungwana mwaonaje hili dogo kafanya kosa au kuendana na kazi yake yupo sawa kuwa relax.

    Mimi naona kwavile dogo anakipaji sio kosa lake manake yeye anafanya tuu mazoezi na kuongeza kipaji chake alichopewa na muumba. Wakina siye ambao miguu imepinda ndo mambo ya heshima mbele sana. Kwawale walio wahi kuomba kazi wanajuu hili swala na wale walioenda kuomba kuoa mtoyo wa mtu wanaelewa somo. Lakini hii isiwe kigezo cha kulaumu watu wengine kama mnavyomuona dogo umri bado anamengi ya kujifunza na yeye yupo kwenye mambo ya kimichezo na watu kwenye hiyo kazi wanatakiwa wawe relax sio wa kupaparika.
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni ujinga kumsalimia mtu hasa rais wa nchi yako mkono mfukoni. jamani hata kama jk ametuharibia nchi bado ndiye rais wetu at least a general respect is needed.
    huyu dogo ni b.w.e.g.e akili hamnazo.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ya zamani sana hii,dogo nae ana ustaa wa kizamani.
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    dogo amechemka, JK ana age ya dingi yake, Anatakiwa amheshimu kama dingi,
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,323
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu, na hata ukichukulia umri unamlinda! Ila kuna jamaa mmoja (simfahamu jina anaongeaga kwenye kipindi cha sport kizaazaa) nilimsikia siku moja akisema kuwa TZ tumekwama kimichezo pamoja na maeneo mengine sababu ya ukosefu wa elimu. Na alitolea hata mfano wa wanariadha na wechezaji wa Kenya, Uganda, Zambia nk wanavyoweza kufanikiwa kimaisha (career) sababu ya elimu.
    Asiyejua elimu inakujaje katika picha hii ya dogo basi naye ni 'group' moja! Maskini kipaji anacho!!
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280
    Malezi au ulimbukeni tu?

    [​IMG]
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,990
    Trophy Points: 280
    Inawezekana mfukoni kaweka mirungi, naogopa isimdhalilishe kwa preside.
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Dogo alinimaliza aliporudi kutoka UK kufanya majaribio Westham alishauriwa akirudi bongo apige menu kali na mazoezi sana awe na stamina ya kutosha then arudi tena...yeye akatafuta mchumba na kuoa!!...nadhani haithamini taaluma yake.
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dogo akili haziko sawa. Havuti kweli?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    ni ulimbukeni.
     
  11. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sifa za kijinga zinamsumbua kijana!
     
  12. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo dogo ushamba tu ndio unamsumbua, hauwezi kusalimiana na mtu anayekuzidi umri ki namna hiyo, japokuwa Kikwete katufisadi lakini angalau angeonyesha heshima kidogo.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dogo hana nidhamu kabisa plus uelewa wake ni mdogo sana. Hivi kweli rais wa nchi haji kama Mzee wa Rula ukimuita, hivyo hata kisaikolojia inamaana alishindwa kujiandaa. Ukienda mahakamani unajua kabisa sitakiwi kupiga kelele, hospitali unajua kabisa nitakutana kabisa na wagonjwa n. k. Kwa maoni yangu Ngasa kachemka.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dogo anaingia shambani bila ya shaka.
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hana adabu kabisa tena hapa ni wakati wamekaribishwa ikulu
    [​IMG]
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    JK ndo hana adabu
     
  17. P

    Prof JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 180
    kwa maadili ya kitanzania, siyo nidhamu kumsalimia anayekuzidi umri kwa mkono mmoja. hata hivyo hii naiona kama backfire kwani jk alishawahi kumsalimia Jacob Zuma kwa mkono mmoja, mkono mwingine ukiwa mfukoni. all in all, it doesnt matter what level of education you have to behave well, morals and family background counts
     
  18. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii kitu ya wanamichezo kuvaa mitracksuit kwenda ikulu au bungeni uwa inanichefua sana hivi kweli vyama vya michezo vinashindwa kuwapa dress code ya kueleweka au ndio umaskini?
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Ni kweli... lakini je rationale ya kutokuweka mikono mfukoni ni nini??
     
  20. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kazima kipisi cha ganja
     
Loading...