Hesabu zinavyoigomea Serikali ya wanyonge na viwanda

Hesabu zinavyoigomea Serikali ya wanyonge na viwanda

Mabadiliko sio sherehe ya harusi kwamba tutaimba na kucheka. Mabadiliko yana uchungu wake mwanzoni.

Hata kulima, kupalilia na kutunza shamba ni mbinde, kunachosha na kunakatisha tamaa. Ila wakati wa mavuno maumivu yote yanasahaulika.

Miradi mikubwa tunayoibeza siyo hewa, ipo dhahiri na inaonekana kwa macho. Ni uwezekaji mkubwa ambao manufaa yake ni very promising in the future. Sio chumvi uweke kwenye mboga itakolea hapo hapo.

Nidhamu Serikalini ipo juu. Leo hii hakuna ubabe wa kipuuzi na kutambiana mitaani kisa unaendesha STK kama zamani.

Halafu hizo political statements zinazotajwa zipo tu ili kuwajaza ari wananchi. We all need that to be able to move as a country. Sasa Serikali isiyohamasisha itasongaje?

Kwa ufupi, kuna sehemu tulikwama. Acha tubadili hali na kuchukua uelekeo mpya kama taifa. Wengine mtakuja kuelewa baadae sio lazima muelewe sasa.

Hesabu hazijagoma!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ubabe upo sana kuanzia rais mwenyewe, rc, dc n.k hawa wanavunja sheria makusudi ili kunyanyasa watu, kama huyajui haya pole sana.

Mnaposifia miradi isiyoisha mtwambie mmepambanaje na tatizo la ajira? Tatizo la umasikini mmepambana nalo vipi? Je, kuna takwimu zinazoenesha namna gani umasikini unapungua nchini?

Serikali yoyote iliyopo madarakani kazi yake kubwa ni kuboresha hali ya maisha ya wananchi kuanzia huduma bora za afya, maji, miundombinu, elimu bora na siyo bora elimu, lakini hayo yote serikali ya awamu hii imefail, angalau hiyo miundombinu lakini kwenye suala la umasikini awamu hii ya 5 hali ni mbaya zaidi ya awamu ya 4
 
Pena usijapo pema ukipema si pema tena, hakuna malaika tumuombee heri, tumsaidie liinchi hili ni letu sote.
 
Serikali ya wanyonge haijawahi zalisha ajira mpya zaidi takribani watu Milioni 2 wamepoteza ajira za moja kwa moja na wakilishi kwa vitendo lile tamko la kutakiwa kuishi kama mashetani kwa vitendo,tokana na matamko na maamuzi ikiwemo chuki kwa matajiri kufilisiwa kwa biashara zao,kufilisika kwa mabenk,makampuni,kufukuzwa kwa wafanyakazi utadhani cheti ndicho kinafanya Kazi wkt huo zoezi hilo likiwapitia kwa mbaali bila kuguswa kwa ma rc,DC,wakurugenzi, majeshini,nk,waliopeteza Kazi baada ya wawekezaji na matajiri wazawa kugoma kusoma no na kuzihamishia biashara zao nje ya nchi mfano malori,kufa kwa Kilimo mfano korosho,mbaazi nk hivi vyooote vimesababisha zaidi ya watu 2 Milioni kukosa ajira za moja kwa moja achilia wategemezi wao.
 
Serikali ya wanyonge haijawahi zalisha ajira mpya zaidi takribani watu Milioni 2 wamepoteza ajira za moja kwa moja na wakilishi kwa vitendo lile tamko la kutakiwa kuishi kama mashetani kwa vitendo,tokana na matamko na maamuzi ikiwemo chuki kwa matajiri kufilisiwa kwa biashara zao,kufilisika kwa mabenk,makampuni,kufukuzwa kwa wafanyakazi utadhani cheti ndicho kinafanya Kazi wkt huo zoezi hilo likiwapitia kwa mbaali bila kuguswa kwa ma rc,DC,wakurugenzi, majeshini,nk,waliopeteza Kazi baada ya wawekezaji na matajiri wazawa kugoma kusoma no na kuzihamishia biashara zao nje ya nchi mfano malori,kufa kwa Kilimo mfano korosho,mbaazi nk hivi vyooote vimesababisha zaidi ya watu 2 Milioni kukosa ajira za moja kwa moja achilia wategemezi wao.
Sijui tuliwakosea nini.Yaani ni miaka mitatu ya uharibifu wa kupindukia na kutupwa kwenye umasikini.
 
Jiwe msenge sana hajawai hata kuuza duka. Kwa Ruge tulijua ni mwana ccm baada ya kufariki lakini hakuna mtu aliyehisi huyu jamaa ni ccm ali-mute. Aliijua biashara na siasa maana yake ni kuwapoteza wateja yeye akawa kimya kimya hajiingizi sana ccm ila kwa vile hili jamaa ni dumbass basi acha aiue channel 10 siku ya kwanza kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app

Jiwe simkubali hata nikiwa mfu lakini siyo poa kumtusi, matusi yanaondoa tofauti iliyopo kati yake na wewe


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zile pumba za " kaza baba, kaza hivyo hivyo, nyoosha nchi" "amebana mafisadi aisee" "amekaza vyuma" "nchi ilikuwa inaelekea pabaya"....naona zimeisha. Misifa,bashasha,hotuba za kujikweza na ukali, vituko ya ajabu ajabu kutuonyesha tuko kwenye zama nyingine, naona pia vinaelekea ukingoni. Wahisani wanatutandika kimya kimya, nasikia kwenye trillion kadhaa walizoahidi, wametoa bil 144 tu. Tumefungwa kwenye gunia, mabeberu wanapiga tu mateke, hatuna la kufanya. Condom pia nasikia zinakata,dadekii tutatumia mifuko ya rambo.
😂 😂 😂 kwamba mbwembwe zote kwishaaa.. Tutatumia Mifuko ya Rambo nimecheka kwa sauti mkuu khaa...
 
😂 😂 😂 kwamba mbwembwe zote kwishaaa.. Tutatumia Mifuko ya Rambo nimecheka kwa sauti mkuu khaa...
Ndio hivyo mkuu. Embu kumbuka yale matamko yao kibao na hata vile viwanda 3666, yameishia wapi? Mwanzoni baadhi yetu tulisikitika lakini siku hizi unaangalia tu na kutabasamu au kucheka kabisa, unasubiri zamu yako na wewe uumie kama wamiliki wa bureau de change,wakulima,wafanyabiashara n.k..
 
Si wazalendo wala hawana uchungu na nchi yetu thus wanaivuruga utadhani ni mapandikizi
 
Taifa lolote duniani likishamwaga damu za wasio na hatia kupitia watu wasiojulikana upigwa mapigo saba ya laana toka kwa Mwenyezi Mungu ambae ndio mmliki wa uhai,na laana ni lzm ilipe kisasi, dalili za laana ni kukwama kwa mambo.

PIGO LINGINE NI JOTO SASA LIMEZIDI KULIKO KAWAIDA YAKE
 
Back
Top Bottom