Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,406
- 102,525
Usi sahau kubeba kijiko na pilipili mzeeDah! Ngoja ninyooshe Kanzu yangu safi, kesho ni kwenda kwa jamaa zangu, mmoja baada ya mwingine. 😁
Usi sahau kubeba kijiko na pilipili mzeeDah! Ngoja ninyooshe Kanzu yangu safi, kesho ni kwenda kwa jamaa zangu, mmoja baada ya mwingine. 😁
Bibi wa bibi yake mtume alikuwa ana itwa nani?Meseji mbili hapa za mualiko kesho.
Usi sahau kubeba kijiko na pilipili mzee
Kila mwaka ndio style Yao, huku tunapiga mechi kesho.Mufti Mkuu wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir amesema mwezi haukuandama hivyo Eid al-Fitr ni Machi 21, 2026.
View attachment 3560150
Sikukuu ni JumamosiKenya wameshauona mwezi
Ana masihara sana huyuKila mwaka ndio style Yao, huku tunapiga mechi kesho.
Yeah hapa Tanzania wanasherehekea JumamosiSikukuu ni Jumamosi
Ya WaislamuEid ipi? ya bakwata au ya answari suna?
Mufti ni nani katika Uislamu? Waislamu wanafunga na kufungua Kwa mujibu wa mwezi au mufti?Mufti Mkuu wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir amesema mwezi haukuandama hivyo Eid al-Fitr ni Machi 21, 2026.
View attachment 3560150
AaminEid Mubarak 🌙✨
View attachment 3560106
Nawatakia nyote sikukuu njema iliyojaa furaha, amani na baraka tele.
Mwenyezi Mungu azikubali ibada zenu zote, awajaalie afya njema na mafanikio katika kila jambo mlipangalo.
Tukumbuke kushirikiana na kusaidiana, hasa wale wenye uhitaji, ili furaha ya Eid iwafikie wote 🤍
Eid hii iwe mwanzo wa neema mpya, upendo zaidi na mshikamano katika jamii zetu.
Ya WaislamEid ipi? ya bakwata au ya answari suna?
Pilau + wali mweupeKila mtu mnyenyekevu Leo hakuna kashfa mbaya 😳