Here comes Valentine

Mambo bien tu shem wangu mpendwa unayependeka na kupendeza..

Ila hata mimi naweza kukusaidia. Sak pase? Nap boule.....

napendeka na kupenda pia shemeji!!!! nafurahi kusikia hujambo

asante kwa msaada wako....always at my rescue!!
 
thank you!! my shemejis ni vichwa just like my sweetpie sipati picha vitoto vyetu vitavokuwa vipanga.................

Bila shaka yoyote Kabula/Kalunde/Sundi atakuwa mzuri kama mama yake na mwenye akili kama baba zake
 
yap nakumbuka but kubali smtimes dogo unakuwaga kilaza ww!achana na ticha si unakumbuka tulivyoenda holliday ufaransa?dont let me down swty

aaaaaaaaaaah hicho kuongea naweza sema sheshe kukiandika tu.....ila kubonga tambarare hapa!!!!!!!!!!!
 
hahahahaha
hapana bht ili jina tu mimi ngangari nitakutetea daima,

kama umeacha kusepa ukiona misala hapo sawa maana naogopa si unajua siku kama hizo ndo huwa kuna matukio???
 
FL1, taratibu rafiki; huo mwaliko nimeona kama ni wa ma-single vile. sasa wewe utakuwa hapo na shem au nawe utakuwa single? ha ha haaaaaaaaaaaa

Fixed Point nitakuwa kama paparazzi pale unajua mambo ya valentine people tunaharibu sana so wakiona red tu wasisite kunitupia ka Kinywaji
Wengine wanajua ni siku ya kujingonoa sana...malav davi nje nje
wengine watabeba ma rose flower mpaka migongoni
Ma Teddy - B ya kumwaga ;)
 
Fixed Point nitakuwa kama paparazzi pale unajua mambo ya valentine people tunaharibu sana so wakiona red tu wasisite kunitupia ka Kinywaji
Wengine wanajua ni siku ya kujingonoa sana...malav davi nje nje
wengine watabeba ma rose flower mpaka migongoni
Ma Teddy - B ya kumwaga ;)

haya malove ya kuvuta na kamba, mpaka valentino!!! ha ha haaaaaaa. sawa bwana nenda ukawe paparaz, na kupata kinywaji cha watu then utatuhabarisha. usisahau kamera my dear maana picha muhimu
Ila itabidi ukae mbali na meza za waume wa watu, maana akitokea mbogo hatauliza kama wewe ni paparaz wala nini
 
Hey Jf Members!
The 2010 Valentine Day is here with us! just less than 5 days to count!!!
I gues most of you have got their best way to commemorate the day!
Can we just share some of the Best way to celebrate this day!!!
I gues some of you have already made their bookings.. Holiday Inn, New Africa and some of other five star Hotels in Dar for Bed and Breakfast!! Is this the best way to commemorate the valentine???
Sorry folks, Nilipigwa kibuti. nitakua billionaires club nakula tusker kipwekeeee

u think too high. Practical life is at home
 
No need yakua mpweke vivan! just give me a call and I think we can be a group!! why dont just form a group tukakaa pamoja siku hiyo tukasherekea? I mean kwa wale single but looking..

hukupata hata mmoja?
 
Why whould anyone who does not believe in saints even care about this day???
Do we even CARE who and what the saint advocated for?

Is the omission in the media caused by ignorance or is it strategically aiming at undermining and motivating people to ignore the specifics and importance of the saint's message?

i just keep wondering!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom