Hembu Msome huyu Jamaa - Dr. Pona


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Wakuu leo kuna jamaa kapita ofisini kwangu akajitambulisha kua yeye ni Dr. Pona toka India na yeye anatibu magonjwa sugu! Lakini chakunishangaza katika form yake aliyoniachia kuna gonjwa number 12 isome hapo chini halafu toa ushauri wako.

Dr. Pona.jpg
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
namba 1, 4na 7 zimenichekesha sana
 
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
378
Points
195
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
378 195
Wajinga ndio waliwao, atapata watu, japokuwa ni juzi tu riport ilitoka jinsi babuwaloliondo alivyoua watu
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Hiyo no 7 ndo imeniacha hoi
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,724
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,724 2,000
wenye sura ngumu wapoje.....
 
A

AWIKA

Senior Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
165
Points
170
A

AWIKA

Senior Member
Joined Sep 17, 2012
165 170
Ungemuhoji vizuri kuhusu hiyo pointi namba 12 na kama anaweza pia kumfanya mtu mrefu awe mfupi,Ungetuandikia. Maana ni kitu hakijawahi kusikika katika maisha hasa kwa maumbile ya mtu kuzaliwa nayo
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,510
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,510 2,000
wenye kiu ya kutapeliwa, msichelewe nafasi ni chache
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Hiyo namba 12 ni kiboko
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Ungemuhoji vizuri kuhusu hiyo pointi namba 12 na kama anaweza pia kumfanya mtu mrefu awe mfupi,Ungetuandikia. Maana ni kitu hakijawahi kusikika katika maisha hasa kwa maumbile ya mtu kuzaliwa nayo
Nimemuuliza lakini akaniambia sio rahisi kumfupisha mtu mrefu!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Si mmeona mpaka number zake za simu pamoja na barua pepe yake? yuko hapa A-Town maeneo ya Moshono!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 2,000
A quack, a charlatan.

Ganga ongo.

Watu washaona Babu wa Loliondo kachuma wanataka kufuata nyayo.
 
Masakata

Masakata

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2011
Messages
374
Points
170
Masakata

Masakata

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2011
374 170
Teh teh teh,Haya haya watu wafupi,mjitokeze,hatimaye shetani kawasikia..kama Fatuma,Zubeda Irine na Zawadi walikukataa,sasa lazima wakae!
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Namba 14 amelenga kwa dada zangu kule Moshi na Singida.
 
Akagando

Akagando

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
535
Points
195
Akagando

Akagando

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
535 195
Namba saba inawezakunihusu mie maana kila siku na itwa Sura Ngumu kweli nimeamini wajinga ndio waliwao.
 
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
378
Points
195
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
378 195
Eti bujibuji uke kutepeta ndio nini?
 
D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
kwa wale wenye DSTV kuna kipindi kinaitwa SCAM CITY kipo Channel ya NAT GEO, wiki iliyopita walionyesha india ndio centre ya medical scam duniani. yaani kama unavyoona hapa bongo mtu anapanga frem kuuza vitu ndio india kulivyo na madaktari feki kila kona wamepangisha fremu. yule mtangazaji alipata hadi cheti chake cha kifo kilichotolewa na registered hospital ili familia yake wakalipwe insurance. India madaktari fake ni wengi kuliko registered doctors.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,846
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,846 2,000
Umenisaidia sana mkuu,nina tatizo sugu kati ya hayo,nitamtafuta! Imani huponya!
 

Forum statistics

Threads 1,283,500
Members 493,720
Posts 30,791,897
Top