Help:Mkopo

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,818
Points
2,000

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,818 2,000
unapo appeal lazma uwe na supporting documments either uwe na death cert ya baba au ya mama,ka hujiwezi kuna fomu utapata kwa mtendaji wa mtaa utaambatanisha
 

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Points
1,195

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 1,195
kuappeal kunawezekana lakini hebu fafanua nini hasa kinakupelekea kuappeal??
 

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
319
Points
195

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
319 195
wengine 2nataka ku apeal coz hawaja2pa mkopo why WAZAZ we2 hawana UWEZO ingawa hawana UWEZO wakulipa hizo PESA
 

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,447
Points
2,000

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,447 2,000
nina hasira na hawa heslb?ngoja tufungue chuo,haiwezekani dogo kakosa loan i hali kasoma gvt na kajitahid na wengine wenye vigezo.haiwezekani tunataka wadogo zetu wawe katika hali nzuri tunavyomaliza..
 

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Points
225

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 225
Yaan m2 unapata 1 alaf hupat mkopo, hii nchi ya ajabu sana.aliyeko ud hana mkopo, aliyeko tumain anao. Sa kat ya ud na tumain wap kna wepec wa kumkopesha mwanafunz in terms of fees, !! Tanganyika tambarare.
 

Forum statistics

Threads 1,392,964
Members 528,761
Posts 34,123,656
Top