UBOHO Member Joined Feb 24, 2012 Posts 21 Reaction score 7 Feb 24, 2012 #1 Hatimaye baada ya kutamanishwa sana na friends kuhusu JF leo nimeingia! Nipeni kiti nikae wadau
AK-47 JF-Expert Member Joined Nov 12, 2009 Posts 1,373 Reaction score 202 Feb 24, 2012 #2 Karibu JF ndugu bone-marrow
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Feb 24, 2012 #3 Karibu sana JF.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Feb 25, 2012 #4 bone marrow ni sifongo huyu sio nanii kweli???
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 25, 2012 #5 Kongosho said: bone marrow ni sifongo huyu sio nanii kweli??? Click to expand... ...ni mwenyewe!
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Feb 25, 2012 #6 Karibu sana JF. Usikae huko njoo ukae hapa pembeni ili nikupe muhtasari wa jukwaa hili tukufu
idawa JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 25,306 Reaction score 38,509 Feb 25, 2012 #7 mbona jina halitamkiki kwa nini usingetafuta lingine
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #8 Karibu sana mkuu
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 27, 2012 #9 Daaa!!