Helow JF members

Shao_dar

Shao_dar

New Member
Joined
Aug 7, 2019
Messages
3
Points
45
Shao_dar

Shao_dar

New Member
Joined Aug 7, 2019
3 45
Naitwa Jose Nipo Daslam nafurahia kujiunga humu
Kwani niliufahamu tangia mtandao huu
Hivyo sasa nimeamua kuomba kujiunga na JF, Nashukuru kujumuika na nyinyi wapendwa.
 

Attachments:

Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,518
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,518 1,995
Well come from fake id to real id I realized man
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,370
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,370 2,000
0769571016
Hahahaha dogo unaambiwa weka # ya simu unaweka kweli!!!from now angalia sana muenendo wa comments zako humu zitakazokuwa na mrengo wa siasa kuna watu kukupoteza hawaoni tabu.
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,573
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,573 2,000
Mkuu weka picha ambayo umepiga full mwili mzima, afu humu tunatabia ya kutembeleana nitakuita sehemu mkuu wangu uje
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,670
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,670 2,000
Wakaribishwa JF
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,656
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,656 2,000
Nop nimekuwa nikitekwa na vitu vingne
Alafu nimekuwa nikipuuza napenda infor na pichapicha.
au sio unapenda picha picha eeenh sawa utatufaa sanaa maana tunapenda habari na picha.
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
880
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
880 1,000
Mkuu ungeweka picha nzima watu wakutambue vema
Alafu pia jitahidi kudadavua Mada bila woga hapa jamii forum
 

Forum statistics

Threads 1,325,692
Members 509,248
Posts 32,199,703
Top