Hello wana Jamii Forum | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello wana Jamii Forum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MpangoA, Jul 29, 2012.

  1. MpangoA

    MpangoA JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kipindi kirefu nimekuwa guest viewer nikifaidi busara na uchambuzi wa kina ndani ya jukwaa hili. Nimeona si vema kuendelea kuwa kimya hivyo nimeamua kujiunga rasmi ili nami niweke mchango wangu katika mabadiliko ya nchi yetu. Napendelea zaidi mambo ya uchumi na biashara, ila kwa sababu siasa ndio kila kitu nimeamua salamu yangu ya kwanza iwe kwenye jukwaa hili kwani ni ukweli usiopingika kwamba jukwaa la siasa ndilo jukwaa kubwa kuliko yote ndani ya JF. Naomba mnipokee na Mungu atuongoze!
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    karibu...hii ndiyo home of great thinkers so tunahitaji constructive criticism
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unakaribishwa Mkubwa.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,999
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    karibu mkuu, Vua Gamba Vaa Gwanda ndo mpango mzima hapa....
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,353
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    karibu sana
     
Loading...