HELLO,,,,NTABO wa NTABO ,,, HAPA

NTABO wa NTABO

Senior Member
Jun 25, 2017
181
250
hello jamii forums....members

mimi ni mdau wa jamii forums....tangu enzi za jambo...
enzi hizo internet cafe ,,,,,zikiwa katika chart,

Nimeamua niwe member kamili,,,,
Naahidi nitakuwa member mtiifu kwa member watiifu,,,,

wenu mtiifu
NwN
NTABO wa NTABO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom