Heche na Timu yako Bila matusi inawezekana

Heche na Timu yako Bila matusi inawezekana

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Posts
11,604
Reaction score
16,141
GTs,
Heche bila matusi utaeleweka zaidi ila ukiendelea na matusi unajilaani.
Heshimu viongozi ngazi zote, waite kwa majina ya staha. Mheshimu sana rais na taasisi zake zote. Hautapungukiwa na kitu. Jijengee heshima ya kuwa na lugha ya staha. Jenga hoja zaidi.

Pia fanyeni mchakato mje na jina lingine la hiyo NGO iliyokufa maana hiyo ni marehemu. Ifufueni kwa jina jipya.
 
GTs,
Heche bila matusi utaeleweka zaidi ila ukiendelea na matusi unajilaani.
Heshimu viongozi ngazi zote, waite kwa majina ya staha. Mheshimu sana rais na taasisi zake zote. Hautapungukiwa na kitu. Jijengee heshima ya kuwa na lugha ya staha. Jenga hoja zaidi.

Pia fanyeni mchakato mje na jina lingine la hiyo NGO iliyokufa maana hiyo ni marehemu. Ifufueni kwa jina jipya.
kudhani kwamba eti kua jasiri ni kuropoka au kuporomosha dhihaka na matusi dhidi ya viongozi wakuu wa serikali, hiyo ni kujidanganya kilofa sana heche na ndio maana wenye hekima na busara wameshindwa kuishi kwenye mazingira hayo na kuamua kujiengua chadema ya matusi matupu :pulpTRAVOLTA:
 
Back
Top Bottom