Heche apondwa na kuitwa mnafiki na Elius Ndabila

Heche apondwa na kuitwa mnafiki na Elius Ndabila

SAVE

Member
Joined
Feb 15, 2013
Posts
12
Reaction score
3
Wanabodi
Katika kuonyesha CCM Hawakotiyari kwa Kawambwa Kujiudhuru kama anavyoshinikizwa, mda huu Mjumbe wa UVCCM TAIFA NA KATIBU WA CCM YUPO RADIO Mwangaza.

Anasema kitendo cha Heche kutaka Kawambwa ajiuzuru ni unafiki na fedhuri. Amesema suluhu ya Matatizo ya Elimu Tanzania siyo kuwaandamanisha Wanafunzi, kwani kufanya hivyo ni kukosa maarifa ya suluhu.

Anasema, "pamoja na Tanzania kuwa na Mfumo usio na tija kwa watanzania kunatakiwa iundwe tume ya Marekebisho ya Msimbo wa Elimu.
Tatizo la watu kukosa fikira wanajua maandano ndiyo mwisho wa Matatizo, badala ya kutafta ufumbuzi wa mda mrefu.

Amesema Heche anaakili, lakni amekosa maarifa ya Mtizamo na maudhui ya kufanisha Mambo.
Hata hivyo amesema pamoja na Serikali kuchangia tatizo la ufaulu wa wanafunzi, chanzo kingne ni wazazi, utandawazi na Mazingira ya Kutolea Elimu.
 
Kwani miaka ya nyuma tulitumia mfumo upi tofauti na wa mwaka 2012? Mbona hawakuwa wanafeli hivi? Utandawazi na wazazi ni kwa mwaka 2012 tu?
 
CCm mnawasimamisha wanafunzi barabarani kungoja misafara ya viongozi wenu isiyokwisha wakati wanatakiwa kuwa madarasani; vivyo hovyo mnawapotezea muda wakusoma watoto kujifunza halaiki zenu kwasababu ya sherehe zenu zisizo na mwisho.! Matokeo yake ndio hizo ZEROOOOOOOOOOO kwenye mitihani.
 
Wanaotakiwa kujiuzulu watambue kuwa wanapaswa kufanya hivyo kwa Maslahi ya Taifa
 
Hii thread nikikaa humu Ban inanihusu ngoja nisepe tu....
 
hizo ni hadithi za hesopo.na habununwasi.huwezi leo kusema tuunde tume ni sawa tume iundwe lakini,nitume nngapi zimeundwa na maazimio yake mpaka leo yamewekwa kapuni,hela nyingi zinatumika,kwenye tume,nani hela za watanzania,alafu maazimio ya tume haya fanyiwi kazi,mfano maazimio ya richmond,katika ili ccm na serikali yake iwajibike,kwa kukosa,kuwa na dira ya elimu tanzania,tena wakiunda tume,hizo hela walipe wao ccm,nasi watanzania,kwanza watupe majibu ya tume,zote,amboyo mpaka sasa hatujaona hatua zilizochukuliwa na serikali,kutokana na maazimio ya tume izo,
 
hizo ni hadithi za hesopo.na habununwasi.huwezi leo kusema tuunde tume ni sawa tume iundwe lakini,nitume nngapi zimeundwa na maazimio yake mpaka leo yamewekwa kapuni,hela nyingi zinatumika,kwenye tume,nani hela za watanzania,alafu maazimio ya tume haya fanyiwi kazi,mfano maazimio ya richmond,katika ili ccm na serikali yake iwajibike,kwa kukosa,kuwa na dira ya elimu tanzania,tena wakiunda tume,hizo hela walipe wao ccm,nasi watanzania,kwanza watupe majibu ya tume,zote,amboyo mpaka sasa hatujaona hatua zilizochukuliwa na serikali,kutokana na maazimio ya tume izo,

sasa maandamano ndio dawa ya mtatizo
 
Wanabodi
Katika kuonyesha CCM Hawakotiyari kwa Kawambwa Kujiudhuru kama anavyoshinikizwa, mda huu Mjumbe wa UVCCM TAIFA NA KATIBU WA CCM YUPO RADIO Mwangaza.

Anasema kitendo cha Heche kutaka Kawambwa ajiuzuru ni unafiki na fedhuri. Amesema suluhu ya Matatizo ya Elimu Tanzania siyo kuwaandamanisha Wanafunzi, kwani kufanya hivyo ni kukosa maarifa ya suluhu.

Anasema, "pamoja na Tanzania kuwa na Mfumo usio na tija kwa watanzania kunatakiwa iundwe tume ya Marekebisho ya Msimbo wa Elimu.
Tatizo la watu kukosa fikira wanajua maandano ndiyo mwisho wa Matatizo, badala ya kutafta ufumbuzi wa mda mrefu.

Amesema Heche anaakili, lakni amekosa maarifa ya Mtizamo na maudhui ya kufanisha Mambo.
Hata hivyo amesema pamoja na Serikali kuchangia tatizo la ufaulu wa wanafunzi, chanzo kingne ni wazazi, utandawazi na Mazingira ya Kutolea Elimu.

Haya nayo ni maajabu ya Tanzania. Jamga hili la wanafunzi wa kidato cha nne kufeli, kila mwana-CCM anaelekeza lawama kwa wazazi. Kwa maana kwamba Mawaziri na watendaji wa Wizara ya Elimu hawahusiki.

Mimi ninachokiona ni kwamba, serikali imeshindwa kupata majibu ya kuondokana na tatizo hili. Kwa vile lawama zote zinatupiwa wazazi ni vyema serikali ikawakabidhi rasmi wazazi hii wizara.

Sasa waTanzania kwa macho yetu tunaona jinsi nchi isivyo tawalika. Maana kila kiongozi anakuja na sababu zake kila serikali inapo onyesha kushindwa ki uongozi.

Ni wakati wa kuyaamini yale Dr. Slaa aliyosema kwamba tutafika mahali nchi haitatawalika. wakati wenyewe ndiyo huu.
 
Tuitisheni maandamano ya kuuliza jengo walilopanga chadema Kinondoni linamilikiwa na nani na linalipiwa sh. ngapi kwa mwezi...
 
Elius Ndabila NI MNAFIKI SANA.......SERIKALI NI LAZIMA ILAUMIWE KWA HILI LA WANAFUNZI KUFELI ..HAKUANA VITENDEA KAZI KATIKA NYANJA YA ELIMU HAPA NCHINI.
 
Anatafuta kinguvu kugombea jimbo la Ileje huyo, tutamfuata hadi kitongojini kwake 2015
 
Aache kufikiri kwa masaburi,tume ya nini wakati hoja ilikuwa ijadiliwe bungeni magamba wenzake wakaizuia???Apotelee mbali na ulimbukeni wake wa kufuja hela mara mbili mbili.KUUNDA TUME KWA HILI NI UFISADI KAMA UFISADI MWINGINE.
 
Wanabodi
Katika kuonyesha CCM Hawakotiyari kwa Kawambwa Kujiudhuru kama anavyoshinikizwa, mda huu Mjumbe wa UVCCM TAIFA NA KATIBU WA CCM YUPO RADIO Mwangaza.

Anasema kitendo cha Heche kutaka Kawambwa ajiuzuru ni unafiki na fedhuri. Amesema suluhu ya Matatizo ya Elimu Tanzania siyo kuwaandamanisha Wanafunzi, kwani kufanya hivyo ni kukosa maarifa ya suluhu.

Anasema, "pamoja na Tanzania kuwa na Mfumo usio na tija kwa watanzania kunatakiwa iundwe tume ya Marekebisho ya Msimbo wa Elimu.
Tatizo la watu kukosa fikira wanajua maandano ndiyo mwisho wa Matatizo, badala ya kutafta ufumbuzi wa mda mrefu.

Amesema Heche anaakili, lakni amekosa maarifa ya Mtizamo na maudhui ya kufanisha Mambo.
Hata hivyo amesema pamoja na Serikali kuchangia tatizo la ufaulu wa wanafunzi, chanzo kingne ni wazazi, utandawazi na Mazingira ya Kutolea Elimu.
SAVE nukuu ya Mbunge wa Iringa mjini ni jibu tosha kwa hoja yako...."a problem cannot be solved by the same level of thinking who created the problem" Suluhu ya matatizo ya elimu hayawezi kutatuliwa na Kawambwa yeye atapigania tuu kutetea uozo uliopo; lazima sura ingine kama Dr.Mwakyembe au Magufuli aingie pale kufumua uozo wote mpaka kwenye Halmashauri zetu
 
Last edited by a moderator:
Kuna mambo ya ajabu sana,ukiwa ccm lazima uwe na uchizi kidogo,inashangaza serikali ikifanya jambo ambalo wao wakiona kama ni zuri utawasikia kuwa ni kazi ya ccm lakini yakitokea mambo mabaya utasikia huu si muda wa kulaumiana ni matatizo ya wote!binafsi uwa siwaelewi hawa jamaa hata kidogo,labda tu ujitoe kwanza akili ndiyo uweze kuwatetea!ila yana mwisho.
 
wait min hivi hii tume wanayodai iundwe ndo itakuwa mwarubaini wa watoto kufeli?Hivi ni tume ngapi zilishaundwa na ushauri au mapendekezo yake yakafanyiwa kazi?Hili kwasababu sijulimezungumzwa na kiongozi mkuu ndani ya ccm kila anayefuata akielezwa kuhusu huo uozo atadai raisi aunde tume ukimuuliza zaidi kuhusu hiyo tume chaliii
 
Ndabila yupo sahihi. Maandamano ni kuongeza matatizo mtakapo kuwa mnakwepa virungu. Wato wa siku hizi hawafundishiki. Lakn ukiwauliza akuhadithie Move na bongo flave utapenda. Watoto wenyewe dotcom. Simlaumu Kawambwa, ni Kizazi.
 
Back
Top Bottom