Hebu Tia neno kwenye hii picha

smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,355
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,355 2,000
Ni 'inbreeding' na sio 'inbreading'. Genetic diversity si urefu/ufupi tu, genetic traits ambazo zinaweza kuwa buffed up ni nyingu mno. Sasa tatizo la inbreeding ni kwamba magonjwa ya kurithi kama albinism au sickle celld anaemia yanakuwa yanajiyokeza zaidi kutokana na uwezekano mkubwa wa kupatikana homogenous chromosomes, yaani baba anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haijimanifest kwa sababu ni heterogenous, na mama nae anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haumwi kwa sababu ni heterogenous, sasa hawa wawili wakizaa mtoto kuna kuwa na 25% chance wakazaa mtoto mwenye seli mundu homogenous na hivyo ataumwa, tofauti na kama wange-diversify gene pool na kuoa mbal zaidi. Ni biology ya fm4 nadhani hii.
Haezi elewa
 
bwege nazi

bwege nazi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2018
Messages
147
Points
250
bwege nazi

bwege nazi

Senior Member
Joined Sep 25, 2018
147 250
πŸ˜‚πŸ˜‚..Hapana..bus lilikua linatoka Rwanda..linakuja tz.yaan wamejaa humo..ni kirwanda tu..hadi sala wakasali kirwanda..wazuri jaman..alafu weusiiiiπŸ˜™πŸ˜™πŸ˜™πŸ˜™!kama una rafiki wa kirwanda awe ke au me nilink naye mkuuπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ...!
nipo apa
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,752
Points
2,000
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,752 2,000
Circumstantial humiliation kwa PK

Madogo hawana adabu. wanarefukaje zaidi ya baba wa Taifa?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,940
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,940 2,000
Watu warefu wakivaa suti zinawatoa fresh,watu wafupi wakivaa suti unaweza kudhani vibuyu vya waganga wa kienyeji ndo vinatembea barabarani.,hahah.
Circumstantial humiliation kwa PK

Madogo hawana adabu. wanarefukaje zaidi ya baba wa Taifa?
 
T

THE BROKER

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
265
Points
250
T

THE BROKER

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
265 250
L
πŸ˜‚πŸ˜‚..Hapana..bus lilikua linatoka Rwanda..linakuja tz.yaan wamejaa humo..ni kirwanda tu..hadi sala wakasali kirwanda..wazuri jaman..alafu weusiiiiπŸ˜™πŸ˜™πŸ˜™πŸ˜™!kama una rafiki wa kirwanda awe ke au me nilink naye mkuuπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ...!
Linaitwa Trinity
 
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
1,073
Points
2,000
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
1,073 2,000
Weka picha yako tulinganishe
6.5ft (abnormal) kitanda cha kawaida miguu inaacho godoro nalala kama Z kwenye 6 x 5 sipand hiace nikisimama kwenye eicher naimama kuna adhabu yakua above average sasa hayo matutsi yamepitiliza uzuri yana mpunga kila kitu special order tu nimetumia lugha ya picha sidhan kama utahitaj picha tena
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,363
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,363 2,000
6.5ft (abnormal) kitanda cha kawaida miguu inaacho godoro nalala kama Z kwenye 6 x 5 sipand hiace nikisimama kwenye eicher naimama kuna adhabu yakua above average sasa hayo matutsi yamepitiliza uzuri yana mpunga kila kitu special order tu nimetumia lugha ya picha sidhan kama utahitaj picha tena
Duuuh pole , kwa hiyo vile vipanya hupandi kabisa
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,363
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,363 2,000
6.5ft (abnormal) kitanda cha kawaida miguu inaacho godoro nalala kama Z kwenye 6 x 5 sipand hiace nikisimama kwenye eicher naimama kuna adhabu yakua above average sasa hayo matutsi yamepitiliza uzuri yana mpunga kila kitu special order tu nimetumia lugha ya picha sidhan kama utahitaj picha tena
Kwa hiyo mnashuana na huyu
tapatalk_1562839639744-jpeg.1151107
 
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
509
Points
1,000
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
509 1,000
Nipo hapa.. NiPM mrembo
..Hapana..bus lilikua linatoka Rwanda..linakuja tz.yaan wamejaa humo..ni kirwanda tu..hadi sala wakasali kirwanda..wazuri jaman..alafu weusiiii!kama una rafiki wa kirwanda awe ke au me nilink naye mkuu...!
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,918
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,918 2,000
Lakini sidhani Kama hawa ni familia moja mkuu
Hao ni baba na mama wa msichana anaeolewa, na baba na mama wa mwanaume anaeoa. Kagame na mkewe Jeanette ndo wazazi wa msichana Ange alieolewa.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,309
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,309 2,000

Forum statistics

Threads 1,325,705
Members 509,265
Posts 32,200,113
Top