Hebu Tia neno kwenye hii picha

sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,418
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,418 2,000
Hao ni baba na mama wa msichana anaeolewa, na baba na mama wa mwanaume anaeoa. Kagame na mkewe Jeanette ndo wazazi wa msichana Ange alieolewa.
Hebu fafanua vizuri kwa hiyo kaka na dada wanaoana ?
 
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
2,149
Points
2,000
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
2,149 2,000
Juzi nilipanda bus la kutoka Rwanda..jaman hawa watu ni watraaamuuuu!huyo wa kwanza kushoto nimemwelewa sana...mwanaume mwenye tege huwa ni added advantage!...sasa huyo akukumbatie
Aseee

Smart guy
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,299
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,299 2,000
Kagame anasema "Mimi ndiye mfupi kwetu".
 

Forum statistics

Threads 1,335,863
Members 512,474
Posts 32,518,221
Top