Hebu Tia neno kwenye hii picha

FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,507
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,507 2,000
Sasa, hapo kuna kitu kinaitwa inbreeding depression, watafute mbegu mpya ya kurevitalise gene pool yao, iko too saturated, ukiwaangalia hao wote utasema ni watoto wa baba na mama mmoja, a high risk for genetically inherited diseases.
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,066
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
4,066 2,000
Sasa, hapo kuna kitu kinaitwa inbreeding depression, watafute mbegu mpya ya kurevitalise gene pool yao, iko too saturated, ukiwaangalia hao wote utasema ni watoto wa baba na mama mmoja, a high risk for genetically inherited diseases.
In breeding kivipi? Au ulitaka Ange atafute jamaa kama Pierre?
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
17,067
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
17,067 2,000
Juzi nilipanda bus la kutoka Rwanda..jaman hawa watu ni watraaamuuuuπŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹!huyo wa kwanza kushoto nimemwelewa sana...mwanaume mwenye tege huwa ni added advantageπŸ˜‹πŸ˜‹!...sasa huyo akukumbatieπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,507
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,507 2,000
In breading kivipi? Au ulitaka Ange atafute jamaa kama Pierre.
Ni 'inbreeding' na sio 'inbreading'. Genetic diversity si urefu/ufupi tu, genetic traits ambazo zinaweza kuwa buffed up ni nyingu mno. Sasa tatizo la inbreeding ni kwamba magonjwa ya kurithi kama albinism au sickle celld anaemia yanakuwa yanajiyokeza zaidi kutokana na uwezekano mkubwa wa kupatikana homogenous chromosomes, yaani baba anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haijimanifest kwa sababu ni heterogenous, na mama nae anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haumwi kwa sababu ni heterogenous, sasa hawa wawili wakizaa mtoto kuna kuwa na 25% chance wakazaa mtoto mwenye seli mundu homogenous na hivyo ataumwa, tofauti na kama wange-diversify gene pool na kuoa mbal zaidi. Ni biology ya fm4 nadhani hii.
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,066
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
4,066 2,000
Ni 'inbreeding' na sio 'inbreading'. Genetic diversity si urefu/ufupi tu, genetic traits ambazo zinaweza kuwa buffed up ni nyingu mno. Sasa tatizo la inbreeding ni kwamba magonjwa ya kurithi kama albinism au sickle celld anaemia yanakuwa yanajiyokeza zaidi kutokana na uwezekano mkubwa wa kupatikana homogenous chromosomes, yaani baba anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haijimanifest kwa sababu ni heterogenous, na mama nae anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haumwi kwa sababu ni heterogenous, sasa hawa wawili wakizaa mtoto kuna kuwa na 25% chance wakazaa mtoto mwenye seli mundu homogenous na hivyo ataumwa, tofauti na kama wange-diversify gene pool na kuoa mbal zaidi. Ni biology ya fm4 nadhani hii.
Niliiona na nilisha ibadilisha.

Nafahamu kuhusu genetics, wewe hujaeleza umetumia kigezo gani kwa kuangalia picha na kuona kuna hatari ya wao kuwa inbred.
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,266
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,266 2,000
Ni 'inbreeding' na sio 'inbreading'. Genetic diversity si urefu/ufupi tu, genetic traits ambazo zinaweza kuwa buffed up ni nyingu mno. Sasa tatizo la inbreeding ni kwamba magonjwa ya kurithi kama albinism au sickle celld anaemia yanakuwa yanajiyokeza zaidi kutokana na uwezekano mkubwa wa kupatikana homogenous chromosomes, yaani baba anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haijimanifest kwa sababu ni heterogenous, na mama nae anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haumwi kwa sababu ni heterogenous, sasa hawa wawili wakizaa mtoto kuna kuwa na 25% chance wakazaa mtoto mwenye seli mundu homogenous na hivyo ataumwa, tofauti na kama wange-diversify gene pool na kuoa mbal zaidi. Ni biology ya fm4 nadhani hii.
Lakini sidhani Kama hawa ni familia moja mkuu
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,946
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,946 2,000
Juzi nilipanda bus la kutoka Rwanda..jaman hawa watu ni watraaamuuuu!huyo wa kwanza kushoto nimemwelewa sana...mwanaume mwenye tege huwa ni added advantage!...sasa huyo akukumbatie
Hiv wew umeolewa?
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,895
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,895 2,000
Yameoana yenyewe kwa yenyewe. Yani hizi Jamii za cushites na semitics

kwaanzia Somalia, Tutsi, Borana, Oromo, Gurage, fulani and nothern sudanic tribess etc (cushites)

Na hawa Eritrans, Ethiopian Tigray na Amharas(semitics) wanajifanyaga sana binadamu high class
 
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
306
Points
1,000
Itoye

Itoye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2017
306 1,000
Juzi nilipanda bus la kutoka Rwanda..jaman hawa watu ni watraaamuuuu!huyo wa kwanza kushoto nimemwelewa sana...mwanaume mwenye tege huwa ni added advantage!...sasa huyo akukumbatie
Dah!
 

Forum statistics

Threads 1,314,996
Members 505,134
Posts 31,844,873
Top