Hebu Tia neno kwenye hii picha

Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,011
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,011 2,000
Naomba unifikilie kwa hilo
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,034
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,034 2,000
Rais mrefu pengine kuliko Marais wote Africa ila nyumbani kwake ni Andunje

Kinacho tisha zaidi ni watoto watakao zaliwa na Angel na Mumewe duuu
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,916
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,916 2,000
Ni 'inbreeding' na sio 'inbreading'. Genetic diversity si urefu/ufupi tu, genetic traits ambazo zinaweza kuwa buffed up ni nyingu mno. Sasa tatizo la inbreeding ni kwamba magonjwa ya kurithi kama albinism au sickle celld anaemia yanakuwa yanajiyokeza zaidi kutokana na uwezekano mkubwa wa kupatikana homogenous chromosomes, yaani baba anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haijimanifest kwa sababu ni heterogenous, na mama nae anaweza akawa na vinasaba vya sickle celled anaemia lakini haumwi kwa sababu ni heterogenous, sasa hawa wawili wakizaa mtoto kuna kuwa na 25% chance wakazaa mtoto mwenye seli mundu homogenous na hivyo ataumwa, tofauti na kama wange-diversify gene pool na kuoa mbal zaidi. Ni biology ya fm4 nadhani hii.
So kifupi unataka kusema Rwanda hayo maradhi ya kuridhi yapo kwa kiasi kikubwaKuliko sehemu nyingine?
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,507
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,507 2,000
Lakini sidhani Kama hawa ni familia moja mkuu
Ofcourse sio familia moja, ila ni kwamba wamezaliana koo watu wa karibu karibu kiasi hadi watutsi wote wanafanana sura sasa, na hiyo ni sababu ya inbreeding depression.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
15,507
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
15,507 2,000
So kifupi unataka kusema Rwanda hayo maradhi ya kuridhi yapo kwa kiasi kikubwaKuliko sehemu nyingine?
Research juu ya hilo, mimi nimesema ninachofahamu.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
25,186
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
25,186 2,000
Juzi nilipanda bus la kutoka Rwanda..jaman hawa watu ni watraaamuuuuπŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹!huyo wa kwanza kushoto nimemwelewa sana...mwanaume mwenye tege huwa ni added advantageπŸ˜‹πŸ˜‹!...sasa huyo akukumbatieπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
mxeeew hahahaah
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
306
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
306 250
Yaani PK anaonekana andunje.
WANASEMA SANA KUWA UMRI UKIENDELEA KUSONGA MBELE UNARUDI KUWA MTOTO HADI KIMAUMBILE UNARUDI CHINI. HAPO PK HAJAANZA KUSHIKA MKONGOJO NDIO ISSUE NYINGINE KABISAA.
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
306
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
306 250
Mi nimeona PK ndio kavaa suruali bwanga wengine chupa
WAZEE WA ZAMANI LAZIMA WAWE NEUTRAL ALAFU INAONEKANA UJANA WAKE HAKUWA BISHOO ALIKUWA ANAVAA MAGWANDA YA JESHI MARA NYINGI, KWAHIYO TABU MARA MBILI...
 
ibby

ibby

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
350
Points
500
ibby

ibby

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
350 500
..Hapana..bus lilikua linatoka Rwanda..linakuja tz.yaan wamejaa humo..ni kirwanda tu..hadi sala wakasali kirwanda..wazuri jaman..alafu weusiiii!kama una rafiki wa kirwanda awe ke au me nilink naye mkuu...!
U welcome am here for u!!
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,483
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,483 2,000
Kwamba huyu ni Mr Tall???
 

Forum statistics

Threads 1,314,992
Members 505,134
Posts 31,844,672
Top