Heartless.........what do you think ?

Heartless.........what do you think ?

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
tt.jpg
 
Itakuwa huyo mama kalewa njwiiiiiiiiiii, jamaa amemuonea huruma anataka kumwokoa kumpeleka home. Sisi wanaume tuna roho ya huruma.
 
Sadist!
Mwanaume anaebaka ama kupiga mwanamke is a 'coward'. Mwanaume kweli anajua kuji-control akiwa na hasira, na anajua kubembeleza na kushawishi apewe atakacho!
MadamX, Si atakuwa kampa starehe muhimu? Ni moja wapo ya huduma ya kijamii, kujamiiana na jamii.
 
sasa kama kabongoa mwenyewe si maana yake anataka kuhudumiwa? sasa makosa ya huyo mkaka ni nini?
 
Huyo yuko kwenye joto lazma, au kaulabu kamekolea kakashuka chini bila shaka!!
 
Heartless unamsifia....he is 'brainless'!
 
Back
Top Bottom