He he he heeeJK HUYOOOOOOOOOOO


Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Ushamba na ulimbekeni mwingine kumbe haujui umri wala cheo. Kwani aliyeweka sheria ya kuvaa jezi wadhani njinga kama huyo kilaza wenu?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
Ushamba na ulimbekeni mwingine kumbe haujui umri wala cheo. Kwani aliyeweka sheria ya kuvaa jezi wadhani njinga kama huyo kilaza wenu?

Acha kujishushia heshima hasa ukizingatia mtu mwenye heshima ya baba wa wote wa jukwaa hili! Mara ngapi nawaona marais mbalimbali akiwepo obama wanacheza basketbal huku hawajavaa jezi?

Mimi nadhani ungeuliza hiyo ilikuwa kwenye occasion ipi then ndiyo uanze kukejeli! Vipi kama alikuwa anafungua mashindano ya basketball mahala,ulitaka na yeye aende makwapa wazi?
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
yote kwa yote nimegundua huyu jamaa hapendwi siku hizi.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Kwanza anastahili bakora, hawezi akaligeuza vazi rasmi la kiislamu kuwa jezi.
 
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
603
Points
250
H

Hardman

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
603 250
kule uarabuni wakicheza basket au football huwa wanavaa kanzu??????
hawavai kanzu...ila kuna kitu lazima uelewe kuwa hapo jamaa hayuko kwenye mechi...itakuwa tu ni break ndogo kaamua kunyoosha mikono kisela...hii ni kawaida sana mtu nyumbani kwake ana mini basketball court anarusha rusha mpira sometimes....exposure muhimu
 
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
220
Points
195
N

Nalonga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
220 195
Father of All dah hii ni zaidi ya chuki binafsi nyuma ya keyboard.....very low.
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,417
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,417 2,000
mpira washikwa na leso!. mia
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,443
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,443 2,000
alikuwa basketballer enzi zake so anakumbushia
 

Forum statistics

Threads 1,286,235
Members 494,902
Posts 30,887,931
Top