Haya yote yanasemekana hivyo tafakari!

Haya yote yanasemekana hivyo tafakari!

Halafu mi nawashangaa wanawake mnavyokataa.... Angalieni msije mkawa kama MUWA ULIOOZEA SHAMBANI bila kuliwa a.k.a kutafunwa
 
Maisha mafupi haya kama mnakubali na uwezo tunao kifedha kiafya na tabia njema ni sawa tu sioni kipingamizi hapo
Duuh. Mna uwezo wa kuwamiliki tukiwapa hizo ruhusa au ndio mnataka tutafakari tu.
 
Jibu= mtulazimishe tuwaletee wasaidizi ndani... Muwaonee huruma wenzenu maana mpo wengi sana... Na sisi tupo wachache...

Na mwanaume ratio yake ni 1:3 angalau
Hivi mnajua kuna wanaume hamjihurumii??mko na mmoja nanga inapaa na mnakufa mapema,.sasa mkioa wanne-watano mnadhani mtaishi hata nusu ya karne??..mtakufwa mtuache wajane vijana....mfyuuu hatutakiiii!!!!!
 
Hivi mnajua kuna wanaume hamjihurumii??mko na mmoja nanga inapaa na mnakufa mapema,.sasa mkioa wanne-watano mnadhani mtaishi hata nusu ya karne??..mtakufwa mtuache wajane vijana....mfyuuu hatutakiiii!!!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ndio maana mkaumbwa wengi sana na sisi wachache...
MUNGU alishajua... Ametuwekea uwezo fulani hivi Amazing... Hivyo hata wawe kumi...
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ndio maana mkaumbwa wengi sana na sisi wachache...
MUNGU alishajua... Ametuwekea uwezo fulani hivi Amazing... Hivyo hata wawe kumi...
Hamuwezi,.mnatafuta umaarufu tuu,..ingekuwa hivyo Mungu angemtengenezea Adam Eva wengi kwa wakati mmoja,..hizo nguvu ameizing ni za kufanya kazi na kula kwa jasho,.
 
Maisha mafupi haya kama mnakubali na uwezo tunao kifedha kiafya na tabia njema ni sawa tu sioni kipingamizi hapo
Hahaaaa. Eti maisha mafupi lol.

Ooh. Hivyo watanufaika hao wachache wenye vitu vyote ulivyovianisha hapo, kwa walio nje ya hapo hii Tafakari haitawahusu. Si eti kaka?
 
Waweze wapiii...kama hawakukimbia kwa miguu na mikono,.
Hahahaaa. Umeonaeee.

Waachage kutoa hizi sensa zao sababu zitawatia uchungu tu kwani ni kumi kwa mmoja wenye uwezo wa kumiliki mke zaidi ya mmoja na wote wakapata kila kitu kwa usawa. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hahahaa unajua mimi binafsi i don't take life too serious
Kwani najua sintaishi milele kwa kama fursa ipo why not acha wanufaike tu
Hahaaaa. Eti maisha mafupi lol.

Ooh. Hivyo watanufaika hao wachache wenye hivyo vyote ulivyovianisha hapo, kwa walio nje ya hapo hii Tafakari haitawahusu. Si eti kaka?
 
Hivi mnajua kuna wanaume hamjihurumii??mko na mmoja nanga inapaa na mnakufa mapema,.sasa mkioa wanne-watano mnadhani mtaishi hata nusu ya karne??..mtakufwa mtuache wajane vijana....mfyuuu hatutakiiii!!!!!
Hahaaa. Wape wape wapeeee.

Tunawaonea huruma ila wenyewe hawajionei ataa. [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Back
Top Bottom