kirikou1 JF-Expert Member Joined Nov 8, 2016 Posts 4,818 Reaction score 6,546 Sep 27, 2017 #2 Zamani wanawake walikua wanavaa mavazi ya kiume now sisi ndo twageukia yao Bure kabisa
bhachu JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 8,911 Reaction score 10,752 Sep 27, 2017 #3 😀 😀 😀 😀 😀
Jaby'z JF-Expert Member Joined Jan 15, 2013 Posts 4,311 Reaction score 7,658 Sep 27, 2017 #4 hizo si gauni kabisa, naona promotion ya jinsia ya tatu kwa mlango mwingine
Squidward JF-Expert Member Joined Jul 21, 2014 Posts 8,542 Reaction score 10,785 Sep 27, 2017 #5 source?
S Siyabonga101 JF-Expert Member Joined Mar 8, 2016 Posts 2,424 Reaction score 2,300 Sep 27, 2017 #6 Shubaaaaaamitt!
Ibada ya kwanza JF-Expert Member Joined Mar 21, 2013 Posts 3,282 Reaction score 1,810 Sep 27, 2017 #7 sivai hata kwa kulalia usiku.
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,636 Reaction score 220,437 Sep 27, 2017 #8 Tena zina marinda😛
dimaa JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 4,307 Reaction score 5,846 Sep 27, 2017 #9 Hizi ni kanzu au vimini?
saneneto JF-Expert Member Joined Sep 8, 2016 Posts 255 Reaction score 491 Sep 27, 2017 #10 Sky Eclat said: Tena zina marinda😛 Click to expand... umenichekesha,zina marinda haki ya mungu mwisho wa dunia umefika
Sky Eclat said: Tena zina marinda😛 Click to expand... umenichekesha,zina marinda haki ya mungu mwisho wa dunia umefika
Designer_3434 JF-Expert Member Joined Dec 4, 2015 Posts 4,929 Reaction score 3,985 Sep 27, 2017 #11 Mmmm hizi ni nguo au ujinga
TzComedy JF-Expert Member Joined Jul 15, 2017 Posts 890 Reaction score 700 Sep 27, 2017 #12 Zeni2017 said: Click to expand... Weusi wanne na weupe wawili, inaashiria nini hii??
Man Thom JF-Expert Member Joined Jul 27, 2016 Posts 732 Reaction score 906 Sep 27, 2017 #13 Duh sidhani kama tutakuwa salama katika hili!
GeoMex JF-Expert Member Joined Jan 10, 2014 Posts 5,430 Reaction score 20,063 Sep 27, 2017 #14 Mimi lile gauni la hospitali lenyewe nililivuaga sembse hizo sketi Mungu nisaiddie mwanangu asije akanivalia hivo. Ntamtengua kiungo
Mimi lile gauni la hospitali lenyewe nililivuaga sembse hizo sketi Mungu nisaiddie mwanangu asije akanivalia hivo. Ntamtengua kiungo
kimange JF-Expert Member Joined Sep 14, 2016 Posts 1,339 Reaction score 1,300 Sep 27, 2017 #15 Duuhh..dunia inayumba sasa
Starboywiz JF-Expert Member Joined Nov 28, 2016 Posts 867 Reaction score 1,457 Sep 27, 2017 #16 we Men not women, hayo sio mavazi yetu kabisa jamani. Tatizo LA sisi watanzania akivaa tu MTU maarufu tu tunaiga!
we Men not women, hayo sio mavazi yetu kabisa jamani. Tatizo LA sisi watanzania akivaa tu MTU maarufu tu tunaiga!
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,117 Reaction score 30,549 Sep 27, 2017 #17 Na wamevaa viatu vyene visigino virefu jamani
bukoba boy JF-Expert Member Joined Jan 15, 2015 Posts 5,376 Reaction score 3,977 Sep 27, 2017 #18 What are these people thinking?
Zahid bin Yohan New Member Joined Sep 24, 2017 Posts 3 Reaction score 0 Sep 27, 2017 #19 Duh! Kazi kwao
Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,440 Reaction score 38,437 Sep 27, 2017 #20 Socks zao mmezielewa?