Haya tena nauliza nani mshindi kati hawa wawili wanao pigana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena nauliza nani mshindi kati hawa wawili wanao pigana?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huyo wa upande wa kushoto ni lazima aibuke mshindi bana.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    @Ndibalema Toa sababu zako kwanini aibuke na ushindi?
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,484
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    cause he spreads the bestknowledge in an easily way.
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo tabu kwa kweli...maana huyo wa kulia anakukutanisha na kila kitu ukimtumia..iwe habari, matukio, n.k!! wa kulia anakukutanisha na kila mtu.... awe jk, obama, n.k!! hakuna mshindi mana kila mmoja hawezi kazi ya mwengine!! ni sawa na kuliza kati ya wabeijing na akina sisi nani mshindi!!!!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Hapo MziziMkavu mimi naona lazima FaceBook ashinde kwakua ndio ameteka ulimwengu wote hususan vijana, kizazi chote cha sasa haswa vijana ni FaceBook Generation!
     
  7. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 11,729
    Likes Received: 7,991
    Trophy Points: 280
    Analeta nolej. Huyu mwingine yeye ametuletea jukwaa la videmu vikora na virukanjia kujitongozesha kwa wanaume wanaobalehe umri ukiwa umekwenda. Nataka mpambano mwingine dhidi ya JF. Hapa JF itatuharibia MMU tu
     
  8. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 766
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    google atashinda tu
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 6,587
    Trophy Points: 280
    Google ni noma kwakweli. Lazima ashinde. Ni njia kwa mielekeo yote...
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hiyo ya akina nape lazima ishindwe.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    google ndio mshindi.......hana mpinzani......
     
  12. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Google
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Katika maisha ya kila siku kwenye Net Lazima Google uitumie.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,945
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    google bwana
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,830
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    gooogle ni zaidi
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Naona Watu wengi tu mumechaguwa Mshindi ni Google Search Engine hongera wote mliotowa kura Zenu asanteni sana.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,325
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    even FACEBOOK can be searched through GOOGLE
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,146
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Google mshindi
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Google ni search engine na facebook ni website,hata kuingia facebook lazima upitie google,mi naona google ni noma
     
  20. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukim2mia google anasema fb ni aje
     
Loading...