mwehu ndama
JF-Expert Member
- Nov 12, 2019
- 2,390
- 9,211
Kuna askari fulani nimekutana nao ununio njia ya beach, bila shaka Hawa ni dully army!!. Kwa jinsi walivyo nafikiri ni heri ukutane na ibilisi mtoa roho kuliko kukutana na hiki kikosi kazi cha dogo dully
Jamaa wanaonekana hawana roho nzuri hata kidogoo, na wamejikoki kuliko maelezo .Wanatembea na silaha nzito nzito za kivita, na wanaonekana so attentive to every small details katika mazingira yao.
Hakuna namna jeshi letu mdebwedo linaweza kukabiliana na haya majitu mwitu msitu ndani ya dully army..Pale maeneo ya kimara yalitembeza mjegejo mpaka JWTZ waliruka kwenye gari zao nakutokomea kusiko julikana. Sijui tuyakabili vipi haya majamaa ila ki ukweli yanaonekana hayajaja kucheka na kima na niwazi yanazitaka damu za WaTanganyika.
Jamaa wanaonekana hawana roho nzuri hata kidogoo, na wamejikoki kuliko maelezo .Wanatembea na silaha nzito nzito za kivita, na wanaonekana so attentive to every small details katika mazingira yao.
Hakuna namna jeshi letu mdebwedo linaweza kukabiliana na haya majitu mwitu msitu ndani ya dully army..Pale maeneo ya kimara yalitembeza mjegejo mpaka JWTZ waliruka kwenye gari zao nakutokomea kusiko julikana. Sijui tuyakabili vipi haya majamaa ila ki ukweli yanaonekana hayajaja kucheka na kima na niwazi yanazitaka damu za WaTanganyika.