Mke mwema ni yupi kati ya hawa niliokutana nao?


D

dukeclaud

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
3
D

dukeclaud

Member
Joined Jun 5, 2013
9 0 3
Jamani wana jf, nimekuwa na wakati mgumu wa kutambua ni mwanamke yupi anaweza kuwa bora katika maisha yangu ya ndoa yajayo.
kwanza nina sifa saba za wanawake saba niliokutana nao kwa lengo la kuanzisha maisha ya ndoa lakini wote niliwashindwa kwa kuwa kila mmoja alikuwa na tabia ya aina yake ilionishinda,
1. mfujaji wa kipato changu.
2. alitaka nitumike kusaidia nduguze tu.
3. hakuwa mwaminifu wala ukwel wowote baina yetu.
4. alikuwa mtoaji wa siri zote za ndani na kuamin mambo ya nje kuliko ya ndani.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Karibu sana JF...omba mods waihamishie thread yako Jukwaa la Mapenzi...

CC: Moderator , Invisible
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
hakuna awezaye kumwona mke mwema maana ni mali adimu mke mwema yu wapi!!!!!!!!!!
mke mwema yu ndani yako kijana unayesikia tabia unazo zitaka kagua kama unazo.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
88
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 88 0
Naona kumetajwa neno saba kwenye utangulizi lakini kwenye maudhi saba siioni

Sielewi
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
241
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 241 160
hakuna awezaye kumwona mke mwema maana ni mali adimu mke mwema yu wapi!!!!!!!!!!
Mke mwema yu ndani yako kijana unayesikia tabia unazo zitaka kagua kama unazo.
kama katika saba wooote hakuna anaeendana nae unadhani mwenye tatizo nani?
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Jamani wana jf, nimekuwa na wakati mgumu wa kutambua ni mwanamke yupi anaweza kuwa bora katika maisha yangu ya ndoa yajayo.
kwanza nina sifa saba za wanawake saba niliokutana nao kwa lengo la kuanzisha maisha ya ndoa lakini wote niliwashindwa kwa kuwa kila mmoja alikuwa na tabia ya aina yake ilionishinda,
1. mfujaji wa kipato changu.
2. alitaka nitumike kusaidia nduguze tu.
3. hakuwa mwaminifu wala ukwel wowote baina yetu.
4. alikuwa mtoaji wa siri zote za ndani na kuamin mambo ya nje kuliko ya ndani.
Omba Mungu, usiwe na papara, Endelea kuchunguza, Jipe muda wa kutosha, vumilia wakati unatafuta na naamini ipo siku utampata mwenye tabia unazozitaka wewe. Wakati huo huo, ni vyema na wewe ukawa mtulivu na kuwa mwenye tabia njema ili iwe rahisi kuwapata wenye tabia njema kama wewe. Maana kama wewe ni kiruka njia unafikiri mwanamke gani mwenye staha zake anaweza kukukubali?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Waoe wote. Asie na hili ana lile. Pesa zako utasharena alie muaminifu, mfujaji nae umfichie hela. Asietunza siri usimuambie la siri.
Kila la kheri.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
kama katika saba wooote hakuna anaeendana nae unadhani mwenye tatizo nani?
ni wazi kwamba mwenye tatizo ni yeye.
kuna wakati sisi binadamu huwa tunalaumu watu lkn ukweli makosa yapo kwetu wenyewe.
huwez ukawa na marafiki saba halafu wote wawe wabaya kwako jiseme kwanza wee unamapungufu gani??
na katika mapungufu yako yupi anayeweza kuyaaccomodate??
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Hao wote ni magume magume.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
hakuna awezaye kumwona mke mwema maana ni mali adimu mke mwema yu wapi!!!!!!!!!!
mke mwema yu ndani yako kijana unayesikia tabia unazo zitaka kagua kama unazo.
Ulipotelea wapi??
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Mpendwa Smile,

Salaam nyingi nazipeperusha kwako kama mchanga wa baharini.ni matumain yangu
u mzima wa afya tele.

Dhumuni la barua hii ni kukusalimia na kukujulia hali yako,mimi naendelea vizuri
kilimo kimepamba moto nikitekeleza dhana ya kilimo ni uti wa mgongo.

Salaam zangu kwa babu na bibi simiyu.
 
Last edited by a moderator:
Estina

Estina

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
3
Age
27
Estina

Estina

Member
Joined Jun 7, 2013
12 0 3
Hakuna mkamlf kwa hii dunia,kat y hao xba angalia ambye unaweza kuendana naye! na pia kma utaweza mrkebshe then mtaish!
 
S

Saibog

Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
57
Likes
0
Points
13
S

Saibog

Member
Joined Dec 25, 2010
57 0 13
Imeandikwa mke mwema hutoka kwa Mungu. Ushauri wangu sali uombe Mungu akupatie mke mwema au utumie akili yako uchague.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571