Hawa ndiyo wenye CCM, wengine endeleeni kupiga domo!

Hawa ndiyo wenye CCM, wengine endeleeni kupiga domo!

Mtela siyo mwanaume ?

Mwanaume? Ha ha haaa! Mwanaume gani anayehudumiwa kila kitu na kufunguliwa duka na mwanamume? Ngoja Anti Gay law iwe introduced hapa nchini ndo atajua ubaya wa kutegemea wanaume kuendesha maisha!!
 
Yawezekana haya usemayo yakawa na ukweli kama vile Mbowe alivyo pata Uwenykiti Taifa Chadema na Ubunge Jimbo la Hai kwa nguvu ya Familia ya Mtei na nguvu ya Pesa alionayo Mtei na mkwewe Mboe. Mfumo huu wa kifamilia na wa kipesa sio mgeni ktk kugombania madaraka ktk nchi hii.Bado mm nahisi Ridhwan kachelewa kugombea alipaswa kugombea siku moja na Baba yake...

Hapa una maanisha nini aisee? Kwamba kule kwenye kura za maoni Chalinze ndani ya chama chake, baba yake naye angegombea? Au unamaanisha kuwa angepambana na baba yake mwaka 2010?
 
Usisahu pia kuwaeleza watu kuwa chadema ni mtei,mbowe na slaa wengine wabeba mikoba tu.

duuu hii ni hatari, mkisikia mada tofauti na ccm basi mnaona mchawi chadema, ah aha ah, Chadema imewashikisha ukuta balaa!
Mjumbe wa katiba mpya hata huoni alilosema mleta mada, BOT mnalalamikiwa, ajira za vimemo mnalalamikiwa, hata ww umepata ujumbe kwa bahati,sasa mleta uzi anongelea kuwa vitoto vya watawala ndo vinapewa neno la siri/ pasword, badala ya kutumia akili unamtumia meya wa dar kufikiri/Maasa.buri.
Unakimbilia chadema, kwani chadema waliwahi kuitawala hii nchi au ndo ule ugonjwa wa uchadema mnaouugua siku izi ?Alaf sijui kwa nini watu wenye mtindio wa ubongo wanakimbilia kufikiria chadema...mnaona chadema kama almasi?
Kwa ujumbe tu si kila aandikkaye tofauti nanyi ni chadema, watu wako huru kutumia akili na kujua jema na baya wala sio kuwasubiri chadema, after all what is chadema!!!
Unaambiwa vijana kama akina bashe walipotezwa kwenye hadhi zao kisa kujuana, wanabebwa akina Simiyu yetu, chabruma ,ritz1, nape, sioi, mwinyi, kawawa, malima, makamba, and the like....
Ndugu tumia akili, NI BORA KUISHI MASKINI UNAJITAMBUA KULIKO KUWA NA KILA KITU WAKATI NI LOFA.
 
Tumia akili! Kuna tofauti kubwa ya ulichopost na nilichopost! Acha ushabiki wa kijinga!

ili jamaa ni taahira la kutupwa ,badala ya kujadili ulichokiandika linaanza kuleta vitu vya kishenzi, ni kulipotezea tu....
 
Sasa ni dhahiri wenye CCM wanajulikana na ule msemo wa "CCM ina wenyewe" sasa tunauelewa kiufasaha.

CCM iliwahi kufanya uchaguzi Arumeru mashariki na kumsimamsha mtoto wa aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo marehemu Jeremiah Sumari bwana Sioi Sumari. Vivyo hivyo imefanya katika jimbo la Kalenga kwa kumsimamisha mtoto wa aliyekuwa mbunge.

Pale Chalinze tayari Ridhiwani Jakaya Mrisho Kikwete ameshashinda kura za maoni hivyo hatutarajii miujiza kubadili matokeo hayo kutokana na sababu lukuki!

Ninachohoji hapa ni kitendo cha wanaCCM 'wakubwa' kuwaweka katika ulingo mmoja hawa watoto wa vigogo na wagombea wengine wasio na 'chakuwabeba'.Mbaya zaidi ni pale ambapo watoto hawa wa 'vigogo' wanapoonekana dhahiri kukosa vipaji vya utumishi kwa walala hoi na hata uongozi hivyo kuonekana dhahiri kubebwa na watangulizi!

Ni ukweli usiopingika kwamba ukimchukua mtoto wa kigogo ukamuweka katika ulingo mmoja na asiye wa kigogo usitarajie maajabu kutoka kwa wajumbe wa CCM walala hoi ambao ndiyo wapiga kura! Piga mayowe onyesha kila aina ya kipaji cha utumishi ulichonacho lakini hutafua dafu kwa mtoto wa 'kigogo' ambaye hasemi na hana kipaji chochote cha utumishi!

Wapo watakaosema kuwa ni wananchi wameamua. Siyo kweli hata kidogo! Changanueni mtaifahamu nguvu iliyoamua!
Ni wajibu wenu wana Kalenga wana Chalinze na wengine kujifunza kutoka kwa wana Arumeru mashariki chagueni mtu mtakayeweza kupigania naye maisha yenu bega kwa bega! Mkimuita ataitika na kuja mbio kuwasikiliza na kutoa usaidizi kutoka moyoni!


Pumzika kwa amani baba wa taifa la Tanzania!

Labda nikuulize swali,Charles Makongoro Nyerere aligombea ubunge wa Arusha kupitia NCCR Mageuzi mwaka 1995,Je naye alishinda kwa kuwa ni mtoto wa kigogo ?
 
chama chao wagombea wao, WANANCHI KAZI IKO KWENU KUENDEKEZA UMANGIMEZA AU FURSA KWA WOTE ili keki isije kaa upande mmoja
 
Hapa una maanisha nini aisee? Kwamba kule kwenye kura za maoni Chalinze ndani ya chama chake, baba yake naye angegombea? Au unamaanisha kuwa angepambana na baba yake mwaka 2010?

Namaanisha Rais kikwete mwakaanagombea Urais na Ridhwan angegombea
Ubunge mwaka huo huo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom