Hawa madogo vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa madogo vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Mar 26, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Hawa madogo vipi? Wanambipu Mungu ili awapigie nini?

    [​IMG]
     
  2. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mi namshangaa zaidi mwenye honda hiyo
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,232
    Likes Received: 1,545
    Trophy Points: 280
    Usikute ni mwalimu anatoa adhabu!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahahaaa...!!
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Ni adhabu ya kule nchini Bangladesh..
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mastelingi wa kihindi hao
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,347
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hapo ni baada ya adhabu ya fimbo kukatazwa mashuleni.
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hao madogo
    hawatasahau huyo mwalimu
    wao
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,023
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    duh ku..a nina zake huyo mwalimu hana hata haya :A S-frusty2:
     
  10. K

    Katani Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kahaaa!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Dojo hilo meeen!
    Hapo wakitoka ngumi-jiwe!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,519
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Bonge la adhabu. huko hakuna wanaharakati wa haki za bindamu.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Amekushangaza na nini?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kama mwalimu basi anatakiwa ashtakiwe maana huu ukatili si mchezo.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wapo maana kama wangelikuwepo wasingekaa kimya.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni adhabu ya nini?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Usteringi wa kuwaumiza watoto. Mimi wala siufagilii usteringi wa namna hiyo.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Mimi nimejifunza karate mkuu wala hakuna dojo lenye mafunzo kama hayo.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo baada ya adhabu ya fimbo kukatazwa ndio wakaamua kuleta adhabu za kikatili namna hii? Kama ndio hivyo basi bora fimbo zirudishwe tu.
     
  20. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,417
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kuna Low inaitwa Edward ThornDike Law of Exercise-Practice Make Perfect.na Immediate Consequances are more effective than delayed Consequences,ni sawa na kusemakufanya mara kwa mara kunakufanya uwe Bora,Na kwa kipengele cha pili,Adhabu ya papo kwa papo inajenga ama kumtunuku mtoto anopofanya jema kuliko ukisubiri kesho.:hand:
     
Loading...