Hatuhitaji tena Rais aliyesoma masomo ya sayansi

Hatuhitaji tena Rais aliyesoma masomo ya sayansi

moesy

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Posts
3,555
Reaction score
3,539
Huyu akimaliza muda wake itakuwa imetosha. Watu wanaosomea masomo ya sayansi kiasili wengi wao hawaji kuwa viongozi wazuri,sijui ni makemikali ya huko maabara ndiyo yanachanganya bongo zao.Huyu wa sasa awe wa kwanza na wa mwisho,waliosomea masomo ya sanaa na biashara watatufaa zaidi.
 
Umefikia hitimisho hatari sana!! Tatizo ni mfumo (Katiba) wetu mbovu wa kuendesha nchi wala tatizo si wanasayansi kuwa viongozi. Unaweza kuwa mwanasayansi ukawa kiongozi mzuri ama mbaya kutegemeana na wewe mwenyewe makuzi yako kwenye kuyapambanua mambo!!
 
Umefikia hitimisho hatari sana!! Tatizo ni mfumo (Katiba) wetu mbovu wa kuendesha nchi wala tatizo si wanasayansi kuwa viongozi. Unaweza kuwa mwanasayansi ukawa kiongozi mzuri ama mbaya kutegemeana na wewe mwenyewe makuzi yako kwenye kuyapambanua mambo!!
Unajua nyoka akikuuma ata ukikanyaga kijiti unashtuka
 
Huyu akimaliza muda wake itakuwa imetosha. Watu wanaosomea masomo ya sayansi kiasili wengi wao hawaji kuwa viongozi wazuri,sijui ni makemikali ya huko maabara ndiyo yanachanganya bongo zao.Huyu wa sasa awe wa kwanza na wa mwisho,waliosomea masomo ya sanaa na biashara watatufaa zaidi.
Soma hiyooooo!!! Ngapi huko???? Engineer Somaaaa!!!! 1.5T Sir kwa kiswahili ni ujasiriamali.
 
Back
Top Bottom