Hatua tano apitiazo mwanamke baada ya break up Vs mbili apitiazo mwanaume

gileun

gileun

Member
Joined
Nov 8, 2017
Messages
68
Points
125
gileun

gileun

Member
Joined Nov 8, 2017
68 125
Umesoma maana ya baharia lakini hapo juu mlevi??
Maana ya neno huweza kubadilika kulingana na matumizi ya wakati husika. Ni sawa lina maana hiyo, lakini pia kwa sasa linatumika kumaanisha kitu tofauti. Ila kwakuwa our brains huwa Negative biased, najua haitakua rahisi kuifikiri maana ya sasa isipokua itafikiriwa maana ya zamani.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,659
Points
2,000
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,659 2,000
kuachwa hakuzoeleki/inachomaa nawakumbusha tuu...
sasa sjui wote mnaacha yan hakuna aliachwa kwel?
 
Masokwe

Masokwe

Member
Joined
Mar 30, 2019
Messages
69
Points
125
Masokwe

Masokwe

Member
Joined Mar 30, 2019
69 125
ukitumia muda mwingi na pesa mingi kulinda penzi hayo ndio hutokea,
 
N

NIMEONA

Member
Joined
Aug 4, 2019
Messages
76
Points
125
N

NIMEONA

Member
Joined Aug 4, 2019
76 125
We women hurt so deep and we crash so fast.... but we recover in no time.

Ila ndugu zetu sasa mwanzoni wanajifanya wagumu, as we heal wao ndo wana sink sasa.
mh, umeongea kweli tupu hapa......yalinikuta hayo, mwanzoni sikuwa namfikiria wala kujali lakini kadiri muda ulivyoenda naye kumpata mwingine nikageuka kuwa kama mtumwa hivi......nikawa najikuta namfuatilia kwa sana yaani kujua maendeleo yao tu na nikisikia wamepiga hatua basi kawivu fulani kalikuwa kananishika. ilinisumbua miezi kadhaa kwakweli na mpaka leo bado hiyo hali hunitokea lakini hainisumbui sana. ilifikia wakati najenga picha kabisa ya anachomfanyia huko chumbani....ni shida kwakweli!!!
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,521
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,521 2,000
Nilikuwepo tu, baada ya wimbi la wanaume wa dar kuwazuzua wanawake, nikaona mwanamme wa mkoani ngoja nipishe upepo huo. Maana PM umepiga kufuri hata busu lazima nitoe public, mwanaume wa mkoani yakanishinda. Fungua PM nikupe ubuyu wa siku mbili tatu zilizopita. I am sorry for kwa kuwa silent pipiiii wangu
Kunasiku nilikutag ukanichunia nikasema hapa sha pigwa chini
Mother Confessor

Kwanza ulikuwa wapii???
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,674
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,674 2,000
Nilikuwepo tu, baada ya wimbi la wanaume wa dar kuwazuzua wanawake, nikaona mwanamme wa mkoani ngoja nipishe upepo huo. Maana PM umepiga kufuri hata busu lazima nitoe public, mwanaume wa mkoani yakanishinda. Fungua PM nikupe ubuyu wa siku mbili tatu zilizopita. I am sorry for kwa kuwa silent pipiiii wangu
Kunasiku nilikutag ukanichunia nikasema hapa sha pigwa chini
Mother Confessor
Sikuiona hiyo tag jomoniii piipii wangu😘😘
 
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,096
Points
2,000
elvee

elvee

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,096 2,000

Nimesoma comments nikaishia kutabasamu. Me wengi humu wanajifanya hawana cha kupoteza kwenye mapenzi and yet ndio nyuzi zao za kulialia na comments za maumivu zimejaa humu ndani.

Anyway, nawatakia healing ya haraka. Amen.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,195
Top