Hatua tano apitiazo mwanamke Vs mbili kwa mwanaume after breakup


G

gileun

Member
Joined
Nov 8, 2017
Messages
17
Likes
15
Points
5
G

gileun

Member
Joined Nov 8, 2017
17 15 5
Wanawake:
1. Kukasirika sana (Anger)
2. Kuukataa ukweli (Denying)
3. Kumpunguza thamani ampendaye kwa kuongelea negative sides
zake (Bargaining)
4. Kuwa na mawazo mengi (depression)
5. Kujipendezesha Zaidi/kujaribu kutafta mwanaume bora zaid
(Making a better self/trying to meet a better man).

Kwa wanaume ni tofauti:
1. Self-destruction signs are shown or
2. Much more distressed (they suffer great pain) than women due to
unbearable loss!
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,107
Likes
5,831
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,107 5,831 280
Aisee!
 
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
791
Likes
1,276
Points
180
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
791 1,276 180
Excuse mi ni wanaume wapi hao unaowaongelea kuwa hawaongelei negatv side ya wenzi wao.......darl siku hizi mnaongoza na shombo juu cjui dem zero brain,Mara ananuka mpapa,oooh wapi mi nilikua napita tu dem wa kuoa wa kuwa yule!sijui nn maneno sandakalawe

Siku hiz kifupi tunatoka bilabila si kwa jitihada zenu........angalia nyuzi za mipondeo juu ya Ma ex wao uone nani wanaongoza
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,081
Likes
9,123
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,081 9,123 280
Siku hizi mkiachana awe mwanaume awe mwanamke aliachwa lazima atarusha makombora! Ulimuona Emmanuel Mbasha na Ndikumana walivyo tapa tapa Instagram
 
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
1,214
Likes
910
Points
280
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
1,214 910 280
Wanawake:
1. Kukasirika sana (Anger)
2. Kuukataa ukweli (Denying)
3. Kumpunguza thamani ampendaye kwa kuongelea negative sides
zake (Bargaining)
4. Kuwa na mawazo mengi (depression)
5. Kujipendezesha Zaidi/kujaribu kutafta mwanaume bora zaid
(Making a better self/trying to meet a better man).

Kwa wanaume ni tofauti:
1. Self-destruction signs are shown or
2. Much more distressed (they suffer great pain) than women due to
unbearable loss!
Mkuu zamannkwangu ilikuwa shida sana. Ila toka niwazoee hawa viumb akibreackup na mm nachukulia poa na tunakuwa marafiki wazuri tu sio kugegedana tena. Yaan washkaji tu. Na simu huwa napiga mda wowote naojiskia maana siweziacha kummiss.
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,252
Likes
20,797
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,252 20,797 280
Siku hizi mkiachana awe mwanaume awe mwanamke aliachwa lazima atarusha makombora! Ulimuona Emmanuel Mbasha na Ndikumana walivyo tapa tapa Instagram
Ni ujinga na inaonesha bado ana hisi na huyo aliemwacha mkiachana kila mtu afanye mambo yake inapendeza zaidi
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,990
Likes
2,265
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,990 2,265 280
wanaume wanakuwa wanazungumza kiingereza

Huu sasa ni upuuzi, wanaume tuko tofauti kwani kuna wanaume wa Dar (ambao si wanaume wa ukweli) na wanaume haswa wanaojitambua.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,425
Likes
5,720
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,425 5,720 280
kwanza bora hata wanawake sikuhizi hawana hizo za maneno ya shombo me naona wanaume wamezichukua hizo tabia za kike.
 
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
2,604
Likes
5,915
Points
280
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
2,604 5,915 280
Wanawake:
1. Kukasirika sana (Anger)
2. Kuukataa ukweli (Denying)
3. Kumpunguza thamani ampendaye kwa kuongelea negative sides
zake (Bargaining)
4. Kuwa na mawazo mengi (depression)
5. Kujipendezesha Zaidi/kujaribu kutafta mwanaume bora zaid
(Making a better self/trying to meet a better man).

Kwa wanaume ni tofauti:
1. Self-destruction signs are shown or
2. Much more distressed (they suffer great pain) than women due to
unbearable loss!
Ulichonikera ni kuandika kwa kiingereza upande wa mwanaume, hakuna nilichoelewa, umenikera mno na ningejua mapema nisingesoma kabisa uzi wako.
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Mkuu wanaumme wengine ukiachana nao wana chamba kama mashoga,utasikia yule sinilikua na mvumilia tuu,hana lolote mie ndio nilomfundisha mapenzi,mara ooh hajiwezi kwangu mie ndio nilokua namfikisha,nilikua namsaidia na ukoo wake woteeee,mara oooh ananuka K,yani ilimradi tafrani,kuna wanawake wengine walaaaaaaaaaaaaaa mda na wewe hawana wanakua kimnyaaaaaaa tuuu tukanaaaaaaaaaaaaaa weeeeeeeeeeee mpaka utosheke..
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,425
Likes
6,909
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,425 6,909 280
Mmmh kazi kweli kweli.
 
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
250
Likes
271
Points
80
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
250 271 80
Wanawake:
1. Kukasirika sana (Anger)
2. Kuukataa ukweli (Denying)
3. Kumpunguza thamani ampendaye kwa kuongelea negative sides
zake (Bargaining)
4. Kuwa na mawazo mengi (depression)
5. Kujipendezesha Zaidi/kujaribu kutafta mwanaume bora zaid
(Making a better self/trying to meet a better man).

Kwa wanaume ni tofauti:
1. Self-destruction signs are shown or
2. Much more distressed (they suffer great pain) than women due to
unbearable loss!
Mkuu hizo tano ulizoandika hapo juu anapitia mtu yoyote haijalishi jinsi yake ili mradi tu awe ameachana na mtu aliye mpenda kwa dhati, hatua ya mwisho kabisa ni Acceptance (anakubaliana na matokeo na kuamua ku- move on kama)
 
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
250
Likes
271
Points
80
pacesetter

pacesetter

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
250 271 80
Siku hizi mkiachana awe mwanaume awe mwanamke aliachwa lazima atarusha makombora! Ulimuona Emmanuel Mbasha na Ndikumana walivyo tapa tapa Instagram
Hyo kurushiana makombora ni hatua pia, mtoa mada kaiweka namba moja hapo 'Anger'. mkiachana kama mtu ulimpenda kweli lazima uwe na kahasira sema jinsi ya kudeal na hasira ndio tunatofautiana wengine wanaanza kurusha makombora
 

Forum statistics

Threads 1,235,781
Members 474,742
Posts 29,235,239