Hatimaye udsm kufutwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye udsm kufutwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tracy wa NJIRO, Feb 29, 2012.

  1. t

    tracy wa NJIRO Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa habari nlizonazo za uhakika toka viongozi wa juu chuo kikuu mliman kina mpango wa kufuta undergraduate degree zote na kubakisha masters phd na kuendelea hii inalenga kutengeneza lectures na hazina ya taifa
    pia kutokana na chuo hicho kuachwa nyuma katika mambo mengi ya kimataifa ikiwa pamoja na wanafunzi kutokushiri mashindano yoyote ya vyou, chuo hicho kimekosa mvuto.
    my take .. st agustine kinakimbiza sana ni chuo kizuri kutake over udsm
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huu mpango utachukua muda mrefu sana kutekelezwa.Almost 20 years
     
  3. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Itawezekana?
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,112
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmh wataanzia wapi na lini?
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    unataka kujipromoti? Udsm ndo jamvi la kila kitu,sema siasa za jk ndo zinakirudisha nyuma. No publication,kila mtu amegeuka mchakachuaji ndo maana kimeshuka anga za kimataifa. Sijasoma udsm ila i salute watu wanaotoka pale. Ni miaka ya karibuni ndo kuna watu ambao ni pepa oriented.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mipango ya mdomoni tu.
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tanzania kwa Mipango hakuna nchi inayoweka kuikuta
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,889
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    SAUTI ndio hao bado hawajapewa mkopo? Wakati UD sasa hivi watu wapo kwenye ATM? Ud kitabaki kuwa juu tu. Kwa vigezo vingi.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Mhhhh, UDSM kufutwa au undergraduate programs ndio zinafutwa UDSM?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu kwa kukosa chance hiyo..
     
  11. t

    tracy wa NJIRO Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukifuta undergraduate umefuta udsm
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hasa kwa mambo yakuomba hela ya mikopo na migomo isiyokuwa na umuhimu wakati mwingine ndio itabakia kuwa juu ila kwa elimu jaribuni tena baadae..
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Sasa saut nacho ni chuo?majitu yanashindwa hata kudai haki zao za msingi!udsm itabaki kuwa juu siku zote.pole kwa kupakosa.over
     
  14. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    SAUT haiwezi kuwa m'badala wa UDSM,SUA wala MZUMBE!ubora wa chuo unatokana na vigezo vingi, mfano research works, vitivo, na elimu inayotolewa kama post graduates, masters na PHD.
     
  15. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Embu mweleweshe atubainishe kipi kati ya undrgrdt or Udsm.
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    sikuikosa kwa kutokua na vigezo. I made a choice of medicine muhimbili,and i think u hav reflected nilikuwa na pass za namna gani.!
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,889
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    hongera kwa imani yako uliyonayo. Ipo siku utafunguka.
     
  18. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo wa saut bora akae kimya!!!!!!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    saut nacho chuo kikuu? Ni sawa na chuo cha kufuga nyuki.
     
  20. J

    Jiwe55 New Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mipango si matumizi,labda inawezekana.
     
Loading...