Hatimaye serikali yasalimu amri-yaanza kuwalipa 'intern doctors' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye serikali yasalimu amri-yaanza kuwalipa 'intern doctors'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 5, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    baada ya chama cha madaktari tanzania(MAT) kuwaunga mkono madaktari walioko kwenye majaribio kazini(intern doctors) hatimaye muamala umeanza kusoma!wameanza kuwekewa fedha zao bank.
    hivi ni kwa nini mambo hayaendi bila mgomo?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    wabunge tu ndio hulipwa hata kabla ya sitting
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hongera kwa dr namala mkopi!specialists vijana mnatakiwa kuleta mabadiliko.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    wabunge wanakaa na kuunga mkono hoja halafu wanachukua chao.madaktari wanakesha na kujichoma na sindano halafu hawalipwi hata hiko kidogo ambacho ni haki yao.
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    meningitis teh,teh,....kumbe! Wakati mwingine jichanganye na watu wa mtaani na uongee kama wao ili usifanane na fani yako...LOL
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    nimezaliwa kitaa,nimekulia kitaa na nimesoma nikiwa mchizi wa kitaa.sioni haja ya kufichaficha uovu,sioni haja ya kuficha fani yangu!
     
Loading...