Hatimaye Precision Air yashusha bei, DAR - KIA 199,000 VAT Inclusive.

Hatimaye Precision Air yashusha bei, DAR - KIA 199,000 VAT Inclusive.

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Posts
8,169
Reaction score
3,360
Katika kukabiliana na ushindani wa soko la ndege hapa nchini, hatimaye Precision Air wameshusha nauli zao kwa safari za DAR - KIA kwenda na kurudi kwa Tshs 199,000.00 huku kodi zote zikiwa zimelipwa!!! Hii kwa mtazamo wangu inaweza kupunguza foleni Fastjet kwa wale wasiopenda usumbufu.

Tatizo kubwa la Fastjet ukichelewa kukata tiketi unaweza kulipa bei kubwa kuliko hata hiyo ya PW.

attachment.php


Nawasilisha.
 

Attachments

  • nauli-yashuka.jpg
    nauli-yashuka.jpg
    8.9 KB · Views: 1,508
Hizo bei za promotion huwa zipo tu ila kwasababu hawa jamaa ni wezi walikuwa hawa reveal.

Majizi haya na imekula kwao - FAST JET HOEEEEEEEEEEEEE

Tuwashukuru kweli Fastjet lakini nao inabidi wawe na kikomo cha bei endapo mtu atachelewa ili kuweka nadharia yao ya kufanya usafiri wa ndege kuwa bei ya chini kwa vitendo.
 
Hii ni move nzuri, na kwa mteja ni habari njema!

PW katika siku chache tu za uwepo wa FastJet ametetereka sana. Na mbaya zaidi FJ wakaongeza ndege ya pili, na bado yupo kwenye process za kuongeza ndege zaidi!...PW wamekosa option zaidi ya ku'bow down!

Ndiyo maana halisi ya dhana ya ushindani!
 
KWELI NIMEAMINI fASTJET NDIYO MKOMBOZI WA USAFIRI WA ANGA!NJOJA TUJILIE MATUNDA YA FASTJET!
 
It's a good start, lakini kama hawatabadilika na kuchelewesha flight, ku-cancel safari, upotevu wa mizigo ..it is as good as nothing..
 
Naomba kufahamishwa nauli ya fastjet Dar-KIA round trip a.k.a go and return..!
 
Naomba kufahamishwa nauli ya fastjet Dar-KIA round trip a.k.a go and return..!

Nauli ya Fastjet siyo fixed, jinsi unavyozidi kuchelewa ndivyo unavyozidi kujiwekea maumivu zaidi Hebu tembelea Africa's Low Cost Airline - Fastjet ujifanye kama unafanya booking mpaka pale itakapokupa bei kisha usimalizie ili ulinganishe na bei za Precision kwa kipindi hicho ambayo sasa ni Tshs 199,000.00
 
Good, Nilishawakimbia hawa!.... juzi tu waliniambia 190,000 One way. FastJet 90,000... and i opted for the cheap off coz
Big up to FastJet, maana wameleta mapinduzi ya kweli kwenye usafiri wa Anga.
 
Good, Nilishawakimbia hawa!.... juzi tu waliniambia 190,000 One way. FastJet 90,000... and i opted for the cheap off coz
Big up to FastJet, maana wameleta mapinduzi ya kweli kwenye usafiri wa Anga.
 
Katika kukabiliana na
ushindani wa soko la ndege hapa nchini, hatimaye Precision Air
wameshusha nauli zao kwa safari za DAR - KIA kwenda na kurudi kwa Tshs
199,000.00 huku kodi zote zikiwa zimelipwa!!! Hii kwa mtazamo wangu
inaweza kupunguza foleni Fastjet kwa wale wasiopenda usumbufu.

Tatizo kubwa la Fastjet ukichelewa kukata tiketi unaweza kulipa bei
kubwa kuliko hata hiyo ya PW.

attachment.php


Nawasilisha.

Walikuwa wapi kushusha bei/nauli siku zote hizo?? Mpaka FastJet kaja ndo wanaanza unafiki wao...
 
hii habari njema......Highway mtatusikia kwenye bomba na manyama yenu magumu........

Heri ya mwaka mpya dadaangu! Vipi kwa nini usijaribu pale junction ya segera?
 
Tuwashukuru kweli Fastjet lakini nao inabidi wawe na kikomo cha bei endapo mtu atachelewa ili kuweka nadharia yao ya kufanya usafiri wa ndege kuwa bei ya chini kwa vitendo.

Ukichelewa imekula kwako,usubiliwe na mwingine asubiliwe mpaka ijae ndo iondoke.Imekuwa daladala?
 
Chezea Fastjet!
nasikia wale wengine ( ATC) wamekufa 'kifo cha mende'
 
Heri ya mwaka mpya dadaangu! Vipi kwa nini usijaribu pale junction ya segera?
Na wewe wa wapi? watu hapa wanajadili namna ya kusafiri kwa raha na uharaka wewe bado unaleta habari za Junction, kwani umeambiwa kwenye ndege hamna chakula?
 
Back
Top Bottom