Hatimaye Precision Air yashusha bei, DAR - KIA 199,000 VAT Inclusive.

Hatimaye Precision Air yashusha bei, DAR - KIA 199,000 VAT Inclusive.

Hawa wakenya si mchezo si uliona walipokuja na 540 kandege ka upepo kalikuwa kanapigisha mswaki ile,akitua mwz anazoa anaanza dar anatua anaanza mtr anarudi dar anasepa mwz anazoa anatua dar analala kia anaamkia Nairobi basi mpango namna hii, jmosi wanaenda kumwomba mungu. Bsn mbio tu hakuna kucheka cheke hapo.
 
Na bado, watanzania wakishajifunza kupanga safari na kufanya booking hakuna atakayekwenda precision
 
Ndo faida ya ushindani katika biashara. PW na watazidi kushusha au wanaondoka katika soko. Walikuwa wanatuumiza sana.
 
heri ya mwaka mpya sana.....japo nimekununia.....nilitegemea kudive na wewe kule Pangani......

Samahani next time, nilikuwa bado nataka kujua na kujibu hili swali la JE TUKO WANGAPI? = nimeshajibiwa now tuko milioni 44.9 na tumeambiwa tusiongezeke so next time
 
Jiandae mkuu wanakuja mapema sana Feb mwaka huu...mara 4 kwa week!kaa tayari kama wewe ni msafiri wa ndege!

Kikikiki, aisee umenifurahisha sana kusema iwapo mimi ni msafiri wa ndege! Unajua hata sisi wauza nyanya, mayai na mbogamboga, tunataka tuwauzie wasafiri wa kwenye ndege maana hawalalamiki sana. Na wale wenye familia, tungependa kuwapeleka watoto wetu airport waanze kuzishangaa hizo ndege kwamba: Je ni kweli huko juu watu wanaruka? Je wanapumuaje? Sasa nikija kumuona Mwasandube, Mwakajinga, Mwasandende, Mwaipaja, Mwakatereko, na Mwakipeseile wanateremka ndo nitaamini kwamba kweli wazungu kiboko!
 
Hata kama wakipunguza bei huduma zao bado mbovu.Jana ndege ya kuondoka saa 12 jioni kwenda mwanza imeondoka saa 8 usiku? Precision u are nat serious.
 
Back
Top Bottom