Hatimaye nimewasili nchini Pakistan

Uko Karachi ama wapi?Mi niko Karachi
 
Yap,nimejifunza mengi
 
Huyu jamaa profile photo take kaweka ya Don Mohammed bin Khatibu haji alias Shukba. Amewasili Karachi shamba
Ndugu utakuwa umefuata " musharaf" aka kazi Kama vipi idondoshe Jozah upate fedha.
Hi I rest naye mlikuwa mnambebesha Nini mzigo??
Hahhaahaaaaa!!
 
Pakistani sio waarabu kuna mchanganyiko wa Waajemi (Persians) na Wahindi ambao wengi wanapatikana maeneo ya Kashmir.
 
Kuna wapuuzi watakuja kukuuliza kuhusu papuchee za huko pakistani
 
Pakistani Lugha kuu na inayozungumzwa na wengi inaitwa "Urdu" ikifuatiwa na "Hindi"
 
We jamaa kwa kuangalia hilo jina na li nchi uliloenda jumlisha na nyuzi zako Una kila dalili ya kuwa mdau wa NGADA/UDAGA sorry kama nitakuwa nimekuudhi
hapo red umeniacha nje ya mjdala rafiki nikwamue maana yake nini wengine wa bara siye!!
 
maalumu ki vp kiongozi
 
Pakistan sio waarabu
 
Umefikia mji gani?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…