Hatimaye nimeongeza miaka 50 ya kuishi duniani, asante Yesu

Hatimaye nimeongeza miaka 50 ya kuishi duniani, asante Yesu

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Posts
2,567
Reaction score
419
Wakuu hatimaye nimefanikiwa kuongeza miaka 50 ya kuishi hapa duniani, mi nipo hapa Kaole Bagamoyo nikitokea Iringa, hapa Kaole kuna mti wa mbuyu mkubwa ambao unakadiriwa kuwa na umri wa miaka 800 hivi. Kwa historia ya hapa Kaole, ni kwamba ukiuzunguka mbuyu huu mara moja unaongeza mwaka moja wa kuishi duniani.

Sasa nilivyo na usongo wa kuendelea kula bata hapa duniani nimeuzunguka mara 50, kwa hiyo nimefanikiwa kuongeza miaka 50 zaidi. Asante sana Maulana mpaka raha yaani leo kwangu ni full burudaniiiii.

Jamani wale wazee wa JF karibuni Kaole muongeze miaka, shauri yenu, hapa nina miaka 20 na hii 50, jumla nitaishi miaka 70.

Weraaaaaaaaaaa!!
 
Achana na imani potofu, ukiendekeza imani km hizo utakufa kabla ya wakati wako. Mpokee na umwamini BWANA YESU KRISTO nawe utaishi milele.
 
Upo Kaole Bagamoyo ukitokea Iringa? inaonekana Iringa, Pwani, na Dar hujawai kukanyaga kabisa.
 
Wewe K 4 real kumbe dogo sana, ndo maana una makeke kule celebrty
 
Wewe usimkufuru Mungu.Kitendo ulichokifanya ni cha kishirikina kabisa,sasa Bwana Yesu anahusikaje hapo. Kama kweli unamfahamu Mungu, ni lazima uombe rehema.Wingi wa miaka ya kuishi hauongezwi kwa kuzunguuka mibuyu, unaongezwa kwa kuishi maisha yanayompendeza Mungu.
 
Kwa kuthibitisha hilo, hebu jaribu kumeza sumu ya panya alafu tulia masaa manne bila ya kula chochote alaf uje utupe ushuhuda wa hiyo stori yako.
 
hahaha bs kusingekuwa watu wanakufa mtu akizwek tu am akion anaumwa tu anaenda kene huo mti anazungungaaa tu then maish.yanaenda
 
Back
Top Bottom