No usiyape muda watajileta wenyewe unaakata wanatembeatuna ignore redflag kizembe kwa upofu wa mapenzi
Kwa hali ilivyosasa acha starehe yangu ibaki bia tutuna ignore redflag kizembe kwa upofu wa mapenzi
Nakaribia miaka 40 na sijawahi kumwona mwanamke nataka iwe historia kabisa na nitaenda kwenye media kutangazasafi sana
We jamaa utakuwa muhaya kabisa na unakamuliwa pesa ka ng'ombe, cheki unavyo jikomba?Yaan ukate Mwaka bila sex? Mi mwenyewe nimejiandaa hapa kukanyaga mbususu inakuja
Mi Kwakweli hipiti week Mara wabrazl au waingereza, wajapan, sasa huyu m Columbia anakuja, kwa wabongo yaan weusi naenda nikimiss kienyeji tu
View attachment 3620508
View attachment 3620509View attachment 3620510
Hivi fikiria unamfuata mwanamke unamwambia nataka nikuoe halafu anakuambia mimi nina mtu wangu nampenda sana tafuta mwingine...halafu kupeleleza unakuta ni kweli kabisa halafu unaamua kutumia pesa kumpata hii ni kitu hatari sana kwasiku zako za mbele asilimia kubwa utaliatuna ignore redflag kizembe kwa upofu wa mapenzi
Ukifika 35 na bado unaendeshwa na upwiru wa kijinga unatambua tu kua bado hauja kuwa kiakilikwa kipindi chote hicho sometimes hamu zilikuwa zinakuwa kali naenda tizi nikitoka napiga gambe movie nachill,
Kwahy baba ako alitumia utamaduni kukupata wwhuu ni utamaduni