Ni haki yako kuhisi hivyo nakumbuka nilifilisika mwaka 2020 nikafunga maduka yote mawili huku nadaiwa...duka la kwanza nikidaiwa milion 12 na duka jingine nikidaiwa milion 7 na madeni hayo yalikuwa ni bidhaa nilizokakopa kwa hayo makampuni(mali kauli) bila shaka waliopo mtwara mjini sokoni washanijua ....na pia nikidaiwa pango la miezi 10 ambayo ni milion 2.. mke akaanza usaliti wa waziwazi kabisa ila baadae nikaja kujua ukweli kuwa hakuwahi kunipenda ila akijilazimisha tu kwa miaka yote tuliyoishi pamoja yeye alikuwa na mtu wake...baada ya hayo yote nikakimbia mji nikahamia sehemu nyingine nilikaa mwaka na miezi miwili bila kusex🌈🏳️🌈🌈
Changamsha genge tu mkuu don't take it too personal. Ingawa binafsi ata wiki tu sitoboiNi haki yako kuhisi hivyo nakumbuka nilifilisika mwaka 2020 nikafunga maduka yote mawili huku nadaiwa...duka la kwanza nikidaiwa milion 12 na duka jingine nikidaiwa milion 7 na madeni hayo yalikuwa ni bidhaa nilizokakopa kwa hayo makampuni(mali kauli) bila shaka waliopo mtwara mjini sokoni washanijua ....na pia nikidaiwa pango la miezi 10 ambayo ni milion 2.. mke akaanza usaliti wa waziwazi kabisa ila baadae nikaja kujua ukweli kuwa hakuwahi kunipenda ila akijilazimisha tu kwa miaka yote tuliyoishi pamoja yeye alikuwa na mtu wake...baada ya hayo yote nikakimbia mji nikahamia sehemu nyingine nilikaa mwaka na miezi miwili bila kusex
Naamini Kuna watu hata wapitie hali gani wao hamu inakuwa juu mnoChangamsha genge tu mkuu don't take it too personal. Ingawa binafsi ata wiki tu siwezi
Hongera sana mkuu.Siku ukitoa vyombo lazima vitakuwa vikali kama pilipili kichaa.A mere joke,easy!Faida nilizopata ni nyingi Sana...
Mimi sio yule wa mwaka 2025 -july najishukuru,
Hamu ya sex sometimes ilikua kali sana ila nilifanya mazoezi makali Gym, na kufikiria mambo magumu yasiyo na majibu kwenye real world.
AiseeNi haki yako kuhisi hivyo nakumbuka nilifilisika mwaka 2020 nikafunga maduka yote mawili huku nadaiwa...duka la kwanza nikidaiwa milion 12 na duka jingine nikidaiwa milion 7 na madeni hayo yalikuwa ni bidhaa nilizokakopa kwa hayo makampuni(mali kauli) bila shaka waliopo mtwara mjini sokoni washanijua ....na pia nikidaiwa pango la miezi 10 ambayo ni milion 2.. mke akaanza usaliti wa waziwazi kabisa ila baadae nikaja kujua ukweli kuwa hakuwahi kunipenda ila akijilazimisha tu kwa miaka yote tuliyoishi pamoja yeye alikuwa na mtu wake...baada ya hayo yote nikakimbia mji nikahamia sehemu nyingine nilikaa mwaka na miezi miwili bila kusex
Ongeza miaka miwili mkuu.You are the good prisoner of your own mentality!😁 nafikria kuextend time
Kama wananunua hizo sabuni kwa franga zao hakuna baya.Nyie ndio mnamaliza sabuni zetu
Usipo fanya unajiepeusha mizinga, ukimwi , kaswende , kisonono , UTI , hepatitis na nk , ukifanya unapingwa vizinga , unachanganywa na vidume 300 mnaoshea sehemu moja , na kujiweka kwenye hatari ya magonjwa , ndio maana ukijiepusha unaonekana kipangaAisee Sex mnaichukuliaje sijui🤔 so ukifanya kuna ubaya gani kwamba hata usipofanya ionekane ni ushujaa
Noma kiongozi mapenz ni unafiki mno ila Kuna muda tunafeli wanaume wenyeweAisee