Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Bahati yako kwakuwa umeshasema wewe huhusiki na huamini moja kwa moja utabiri huu.
Aliyesena kwamba dunia inakwisha tarehe hizo ni mwehu kama wehu wengine tu wanaovua nguo.
Manabii wa uongo wengi waliotabiri mwisho wa dunia Mungu aliwanyima pumzi na kweli hawajaishuhudia siku waliyotabiri.
Kitabu cha ufunuo kimeweka wazi juu ya mwisho wa dunia na si rahisi kama wanavyotabiri hao wahuni waliopagawa mapepo.
 
haiwezi kuwa Sept 23, siku ya mwisho itakuwa siku ya Ijuma isiyojulikana........ila dalili zw mwazo wa Dunia zinaonekena......Duzidishe Dua
 
2 Wathesalonike 2 : 3 - Mtu awaye yote asiwadanganye kwa njia yo yote; maana haiji, usipokuja kwanza ule ukengeufu; akafunuliwa yule mtu wa kuasi, mwana wa uharibifu;

2 Wathesalonike 2 : 4 - yule mpingamizi, ajiinuaye nafsi yake juu ya kila kiitwacho Mungu ama kuabudiwa; hata yeye mwenyewe kuketi katika hekalu la Mungu, akijionyesha nafsi yake kana kwamba yeye ndiye Mungu.

Utabiri wao sio kweli lkn pia sio mbali sana
Mimi nadhani (philosophy yangu) mwisho wa dunia utafika pale bitcoin na ethereum zitakapokuwa zinatumika kununua na kuuza mpaka vijijini. Kwa maana ni pesa ambazo hazishikiki wala haziko controlled na mtu yeyote tutakuwa na mastercard zetu mifukoni, na simu basi.
Kama ambavyo iliandikwa "hakutakuwa na kuuza wala kununua bila kuwa na alama..."
Hivyo mwisho wa dunia baado sana, si kwa kizazi hiki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vitabu vya dini vimekwisha sema hakuna ajuae mwisho wa dunia,sasa kurushana roho kuna kujaje.
 
Vitabu vya dini vimekwisha sema hakuna ajuae mwisho wa dunia,sasa kurushana roho kuna kujaje.
 
Bahati yako kwakuwa umeshasema wewe huhusiki na huamini moja kwa moja utabiri huu.
Aliyesena kwamba dunia inakwisha tarehe hizo ni mwehu kama wehu wengine tu wanaovua nguo.
Manabii wa uongo wengi waliotabiri mwisho wa dunia Mungu aliwanyima pumzi na kweli hawajaishuhudia siku waliyotabiri.
Kitabu cha ufunuo kimeweka wazi juu ya mwisho wa dunia na si rahisi kama wanavyotabiri hao wahuni waliopagawa mapepo.
pamoja mkuu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nadhani (philosophy yangu) mwisho wa dunia utafika pale bitcoin na ethereum zitakapokuwa zinatumika kununua na kuuza mpaka vijijini. Kwa maana ni pesa ambazo hazishikiki wala haziko controlled na mtu yeyote tutakuwa na mastercard zetu mifukoni, na simu basi.
Kama ambavyo iliandikwa "hakutakuwa na kuuza wala kununua bila kuwa na alama..."
Hivyo mwisho wa dunia baado sana, si kwa kizazi hiki

Sent using Jamii Forums mobile app
pamoja mkuu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Upuuzi mwingine muwe mnaacha huko mnapoukuta sio lazima mtuletee hapa jukwaani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom