Hatimaye Miss Tanzania 2009 apata dhamana


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Leo hii katika mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni yule mnyange wetu aliyekuwa rumande toka ijumaa hatimaye amepandishwa tena kizimbani na kupewa dhamana.,hii ni baada ya juhudi za toka jana za 'uncle' Hashim Lundenga.,kimwana sasa yupo uraiani..
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mmmh scandal ndo zimeanza
sijui tuyategemee ya Ms Sepetu tena
these kids bana aaaaagrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
jamaa yake nae vip?
Leo hii katika mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni yule mnyange wetu aliyekuwa rumande toka ijumaa hatimaye amepandishwa tena kizimbani na kupewa dhamana.,hii ni baada ya juhudi za toka jana za 'uncle' Hashim Lundenga.,kimwana sasa yupo uraiani..
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
16
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 16 35
Watu wengine wanadhani ukiwa maarufu ndo unakuwa above the law. Ndo kama mambo ya kina Dudu Baya na TID, wakipata discipline kidogo inasaidia kupunguza kibri. Hawa mamiss wetu nao saa ingine wanatuaibisha na kujiaibisha, sasa ndo mfano gani kwa jamii wanatoa?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
hawa wasichana duh, kila mwaka wakitawazwa kuwa ma miss wetu lazima tusikie jambo tena linalohusiana na matendo ya aibu kwa jamii .... eti wawakilishi wetu looo.... ugomvi na ma - mabwana tu hakuna kingine wanaweza kufanya....yale yale ya kina wema sepetu.

Lundenga kazi unayo mzee....
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Avuliwe taji she`s no longer a public figure.....shiiiiiiiiiiittt
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
yale yale ya dadaa wema. tutegemee scandal zaidi, hapo ni kama kafungua chapter 1...
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,100
Likes
710
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,100 710 280
Nashangaa kampuni kama Vodacom wanawekeza mi pesa mingi huko wakati watu wenyewe ndo hawa hawana mbele wala nyuma kwa nini zile pesa wasiwe wanapeleka madaha hospitalini kila mwaka? aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah inachosha kabisa kwanza wote ni failures tu hakuna hata mwenye nafuu
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,109
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,109 280
jamani vipi kuhusu mpenzi wake naye katolewa dhamana na Hashimu Lundenga
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
Afadhali wafadhili wa mamiss wawasaidie yatima kuliko kuwasaidia watu wasio na msaada wowote kwenye hii jamii zaidi ya kutengeneza scandals
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
hawa wasichana duh, kila mwaka wakitawazwa kuwa ma miss wetu lazima tusikie jambo tena linalohusiana na matendo ya aibu kwa jamii .... eti wawakilishi wetu looo.... ugomvi na ma - mabwana tu hakuna kingine wanaweza kufanya....yale yale ya kina wema sepetu.

Lundenga kazi unayo mzee....
kazi anayo kweli kweli mjomba L.

nashangaa ameshindwa vipi kutimiza utaratibu amabo waliuwekwa kuwa mis akimisbehave watamnyang'anya zawadi na kumvua taji (sijui misbehaving to wat degree )
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
kazi anayo kweli kweli mjomba L.

nashangaa ameshindwa vipi kutimiza utaratibu amabo waliuwekwa kuwa mis akimisbehave watamnyang'anya zawadi na kumvua taji (sijui misbehaving to wat degree )
Hizo ni siasa za uncle L, si unajua yeye ni dalali tu wa hawa warembo!!
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Inaonyesha waamuzi wa Miss Tanzania 2009 kuna kitu wali-miss! Ni aibu kuwa na kina Miss kama hawa ambao wana act just on impluse badala ya vichwa vyao!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hizo ni siasa za uncle L, si unajua yeye ni dalali tu wa hawa warembo!!
mmmh!!!
haya hao wenyewe wako wapi na wanchukua hatua gani kurekebisha haya mapungufu basi!!!

hii kitu haina hata maana tena
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Inaonyesha waamuzi wa Miss Tanzania 2009 kuna kitu wali-miss! Ni aibu kuwa na kina Miss kama hawa ambao wana act just on impluse badala ya vichwa vyao!!
hivi baada ya mashindano nothing happens eeh
they are just left kama makuku ya kienyeji yajiendee kuchakura yanapotaka
no gidence nothing
tusije tukakalia kulaumu hawa mabinti jamani, kwa umri wao mi naona bado wanahitaji sm kind of muongozo basi angalau. umaarufu wa kuja ghafla tena ktk umri huu nao ni tatizo
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
mmmh!!!
haya hao wenyewe wako wapi na wanchukua hatua gani kurekebisha haya mapungufu basi!!!

hii kitu haina hata maana tena

Kabisa, kwa nchi zinazojali pulic image ya brand yao 'Vodacom Miss Tanzania', sasa hivi hawa jamaa wangekuwa wanahangaika sana kupata wadhamini....katika hali ya kawaida huwezi peleka pesa yako kwenye shindano kama hili lililochafuliwa na washindi karibu wote isipokuwa yule miss tanzania mwenye asili ya kihindi...na pengine Lundenga angelazimika kubadili hata jina la mashindano yake, mfumo mzima wa uandaaji na vigezo vya kupata washindi ili kuleta heshima ya shindano lenyewe na washiriki kwa ujumla.
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
hivi baada ya mashindano nothing happens eeh
they are just left kama makuku ya kienyeji yajiendee kuchakura yanapotaka
no gidence nothing
tusije tukakalia kulaumu hawa mabinti jamani, kwa umri wao mi naona bado wanahitaji sm kind of muongozo basi angalau. umaarufu wa kuja ghafla tena ktk umri huu nao ni tatizo

Nafikiri wanapewa guidance kwa kipindi cha mwaka mmoja (kipindi unachoshika taji), baada ya hapo.....hawana habari na wewe kwani wanakuwa wameshamaliza kukutumia!!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Kabisa, kwa nchi zinazojali pulic image ya brand yao 'Vodacom Miss Tanzania', sasa hivi hawa jamaa wangekuwa wanahangaika sana kupata wadhamini....katika hali ya kawaida huwezi peleka pesa yako kwenye shindano kama hili lililochafuliwa na washindi karibu wote isipokuwa yule miss tanzania mwenye asili ya kihindi...na pengine Lundenga angelazimika kubadili hata jina la mashindano yake, mfumo mzima wa uandaaji na vigezo vya kupata washindi ili kuleta heshima ya shindano lenyewe na washiriki kwa ujumla.
Mamis wote scandal tuuuuuuuuuuuuuu au ni mojawapo ya sifa sasa tuseme hivyo

sishangai hata wazazi wengine wenye busara wanakataa watoto wao kushiriki huu upuuzi........wat for???

sioni umakini kwa waandaaji wala wadhamini...........nonesense!!!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
wote wametoka anko alikuwa akisaidiana na ndugu za boifrend so wametoka wote

anko l akatoa wake na ndungu za mwanaume wamemtoa wao
 

Forum statistics

Threads 1,215,583
Members 463,298
Posts 28,553,441