Hatimaye Lowassa ashindwa kuhutubia Tunduma

Binti kidawa kesho saa tatu asubuhi rais kipenzi cha watanzania atahutubia tena,, ukishampikia chai mumeo karibu kwenye mkutano wa kihistoria
 
Tunduma nasikia ilikuwa aibu balaa...Mbowe alimshikilia mwari wake mkono huku akijaribu kuwatuliza wana Tunduma ambao wanekasirishwa na kuwaletea mgombea mchovu...

Yaani naambiwa ni gumzo mji mzima wa Tunduma...wamejione ukiwa ilivyomagumashi...
 

Leo nilikatisha shughuli zangu nikaenda kuangalia spensa wa itv akituonyesha mafuriko huko tunduma!!! Nangoja kesho tena eeh mungu mlinde rais wetu kipenzi chetu watz EN Lowassa!!
 
Vyomboooo..... Tehe Tehe Tehe!!! Visingizio kila mara. Waseme ukweli bwana. Tatizo uwongo umewazidi hawa jamaa
 

Lowasa tutamchagua hata akiwa kwenye machela hoi taabani kura zetu Watanzania anazo
 
Wakiambiwa mgombea wao mpaka wa kuanika juani hawataki pengine jua leo halikuwaka Tunduma.
Kwa mtini jifunzeni, ...Ambaye sio wa kuanikwa juani ni yupi? hata Deo filikunjombe alikuwa wa kuanikwa juani?

Acheni huo upumbavu wenu nyie wapambe feki wa MAGUFULI!
 
Hiyo ni janja ya nyani kula hindi bichi, mbona Mhe Mbowe kasikika wakati anaongea? Iweje Mhe Lowasa ashindwe? Ebu tuwe wakweli ktk hili, mzee kachoka inabidi apumzike kwanza-kisa uchovu.

Nimeangalia hii habari chanel ten nikajiuliza mbona Mbowe anaongea nikarudia tena kuangalia ITV nikapata jibu kuwa Mzee ndio itakuwa afya haikuwa nzuri.

 
Lowassa ameshindwa kuhutubia leo Tunduma kisa Vyombo vinasumbua.

Katika team yake ya kampeni hakuna aliepanda jukwaani zaidi ya Mbowe kwa dakika moja kuwaeleza wananchi kuwa tatizo ni vyombo.
Mbowe alitumia nini kuwaeleza kama sio vyombo. Lowassa ni mgonjwa na hafai kuwa Rais wa Tanzania.
 
The guy was dead on his feet and drowsy.

Lawama ziende kwa doctor wake.

Hiyo ya kusema kuna matatizo ya vyombo vya sauti ni danganya toto ya kulazimisha watu wazima!

We jamaa umeongea fact tupuuuu
 
Huenda hukumuelewa Mbowe alichomaanisha ni kwamba Lowassa hawezi kuongea bila kumeza vidonge siunajua yule mzee yupo kwenye dozi tatizo sio vyombo mzee anatamani tarehe 25 ifike haraka hali ilishakuwa mbaya!
He he he he he he Lowassa mpaka apigwe jeki, I din't know that.
 
Kuna tetesi kuwepo hujuma au wizi wa nyaya za spika zilizosababisha lowasa ashindwe kuhutubia, siku ingine tumieni WIFI
 
Kwa mtini jifunzeni, ...Ambaye sio wa kuanikwa juani ni yupi? hata Deo filikunjombe alikuwa wa kuanikwa juani?

Acheni huo upumbavu wenu nyie wapambe feki wa MAGUFULI!


Wewe kibaraka usie na adabu Deo kaingiaje hapo?

kuwa na heshima kama kweli umezaliwa na mwanamke
.
 
We tumeangalia taarifa na lowasa alikuepo jukwaan maik zikawa mbovu.kesho saa tatu njoo uone shughuli upyaaa
 
Tunduma nasikia ilikuwa aibu balaa...Mbowe alimshikilia mwari wake mkono huku akijaribu kuwatuliza wana Tunduma ambao wanekasirishwa na kuwaletea mgombea mchovu...

Yaani naambiwa ni gumzo mji mzima wa Tunduma...wamejione ukiwa ilivyomagumashi...

Wana tunduma hatuna haja ya kumchosha rais wetu kuhutubia.. Asubiri tu kuapishwa
 
Inasemekana wazungusha mikono juu wameiba nyaya wameenda kuuza kwenye screpa, au kwa sababu sumaye hakuwepo wa kubusti engene.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…