Huu Ni Ujinga Wa hali Ya Juu, Rais Mseven ameona kwamba Kenya tayari imegundua Mafuta yake ardhini, hivyo akapiga hesabu za haraka akaona aweke Bomba hili kuanzia Tanzania-Tanga kama danganya toto, kumbuka Uganda nayo imegundua mafuta, sasa mahesabu ya Mseven ni kwamba, mara tu uzalishaji utakapoanza Uganda, bomba hilo hilo pia litumike kusambaza mafuta yake Tanzania na kutuuzia, hivyo Uganda ndo itapata faida, maana Tutanunua mafuta kutoka kwake, vile vile Tutalipia hilo Bomba lake, hivyo wataalamu wa Uganda, kimahesabu ni kwamba watakuwa wameipiku Kenya au kuiwahi kwa kuteka soko la Tanzania.