Hatimae nimekuwa huru baada ya kuishi nae miaka 12

Hatimae nimekuwa huru baada ya kuishi nae miaka 12

1. Vijana oeni acheni ujinga

2. Ili ndoa yako idumu, epuka kuweka mambo yako ya ndoa mitandaoni, mara kuwashirikisha mashost, rafiki, wachungaji na ndugu zako.

3. Ndoa ni muunganiko wa watu wawili (MKE NA MME) na si muunganiko wa umma

4. ndoa ni tamu kwa watu wawili wenye akili timamu wanaojitambua wanapoungana, lakini ni utumwa kama wakiwa wehu

5. ombea ndoa yako kwa imani yako kila iitwapo leo, ili ndoa yenu ifanyike baraka katika maisha yenu

6. epuka makundi ya laana yaliyoshindwa kuoa

7. epuka makundi ya wapiga nyeto (CHAPUTA)

8. Mwanaume muone mkeo kama kitu kipya kila itwaapo leo na mwanamke fanya hvo hvo.

9. kuna aina takribani nne za nanii, kuna kavu, majimaji, moto na baridi, ridhika na aina yoyote utakayokutana nayo.

10. ukipata changamoto mmalize nyie wawili tu ikishndkana tafuta wazazi pande zote yataisha (siyo ndugu)

11. TAFUTA PESA

HAPA NAONGEA NA WANANDOA NA WANAOTAKA KUOA, SIONGELEI HAWA WANAOSEMA NIPO KWENYE MAHUSIANO, NA SIONGEI NA MTOA MADA
 
1. Vijana oeni acheni ujinga

2. Ili ndoa yako idumu, epuka kuweka mambo yako ya ndoa mitandaoni, mara kuwashirikisha mashost, rafiki, wachungaji na ndugu zako.

3. Ndoa ni muunganiko wa watu wawili (MKE NA MME) na si muunganiko wa umma

4. ndoa ni tamu kwa watu wawili wenye akili timamu wanaojitambua wanapoungana, lakini ni utumwa kama wakiwa wehu

5. ombea ndoa yako kwa imani yako kila iitwapo leo, ili ndoa yenu ifanyike baraka katika maisha yenu

6. epuka makundi ya laana yaliyoshindwa kuoa

7. epuka makundi ya wapiga nyeto (CHAPUTA)

8. Mwanaume muone mkeo kama kitu kipya kila itwaapo leo na mwanamke fanya hvo hvo.

9. kuna aina takribani nne za nanii, kuna kavu, majimaji, moto na baridi, ridhika na aina yoyote utakayokutana nayo.

10. ukipata changamoto mmalize nyie wawili tu ikishndkana tafuta wazazi pande zote yataisha (siyo ndugu)

11. TAFUTA PESA

HAPA NAONGEA NA WANANDOA NA WANAOTAKA KUOA, SIONGELEI HAWA WANAOSEMA NIPO KWENYE MAHUSIANO, NA SIONGEI NA MTOA MADA
Umeoa wewe?
 
Ila wanaume siku hizi tumekuwa walalamishi sana kwenye maswala ya ndoa kuliko wanawake. Huenda sie ndio tukawa na shida na sababu ya hizo ndoa kufa kufa.

Hisia zangu tu lakini. Zaweza kuwa sio sahihi pia
Mwanaume unaanza vipi kutawalaliwa na mwanamke.

Mwanaume unaanza vipi kufokewa na mwanamke yaani hapa namaanisha mke wako wa ndoa achana na Malaya.

Nature Tu mwanaume ukianza kuwatawaliwa na mwanamke kwenye ndoa basi lazima nature ikatae na ndoa lazima ife.
 
Back
Top Bottom