Hatimae nimekuwa huru baada ya kuishi nae miaka 12

Hatimae nimekuwa huru baada ya kuishi nae miaka 12

Ni kweli, wanawake wa sasa huwezi kuishi naye kibabe atachomoka tu. Wa zamani walivumilia ubabe, walipigwa sana tu lakini hawakuchomoka ndoani. Wa sasa hivi wanajiweza kiuchumi ukimzingua anakutoa baru, we mwenyewe utamkimbia tu kwa usaliti atakaokufanyia kukukomoa
 
Kwa kifup n
Kama unapenda uhuru wako kijana usikurupuke kuoa. Mimi baada ya wife kwenda na my son kula sikukuu nimepata uhuru ambao nimeupoteza zaidi ya miaka 5
Kwa kifupi ninkwqmbq umemruhusi mkeo akaliw
 
Inabidi mmoja ajifanye hajielew alafu nimegundua hautakiw kuwa serious yan mtu hata akirudi saa 5 usiku tulia jifanye usingiz mzito mtasalimiana asubuhi 😀😀
Mimi siku hizi napenda mtu akichelewa kurudi maana chumbani naweka AC ya baridiiiii; akirudi anaizima😏😏
 
Watoto wa alfu mbili ukioa lazima akaliwe na wanaume wa nje.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom