Hatimae jamii forum yanipa mke mwenye sifa zote


Hahaaa! Provision for bad debts au depreciation LOL! Akifanya ya Bad debts hapo kitakachofatia ni kuzi write off hizo bad debts moja kwa moja! Niache ushambenga kusoma AC 100 na AC 101 imekuwa nongwa!!!!
 
Mkuu kwanini usiwatungie story hawa bongo movie wetu?. Kwa upeo wangu nimegundua una kipaji cha hali ya juu. kaza buti. mia
 

time will tell coz mi ndo nnaish nae siyo wewe

huyo mtoto wako wa miaka 7 unanifananisha nae?kwel umenidharau,ameridh akili zako,unafikiri kama mtoto kazaliwa na clown unategemea awe na akili,
 
Lil buoy, you watch too much movies!
Ever watched aircraft investigation documentaries, to the extent of feeling that you can fly a plane and save it when there is a mechanic default? Lmao!

natamani kama angekuelewa.
 
Mwenzako alikuja na thread za kiboya kama hizi back 2 back akapigwa ban juzi juzi tu,kuwa makini
 
natamani kama angekuelewa.

hiv unaona huyo kaandika cha maana.
Wabongo bana;yaani yeye kutumia lugha ya david kameroon unamuona wa maana,sina shaka nyie ndo walewale kina kameroon,so take this you clown

Alikua anamaanisha kuna mtu anaweza kusoma kitabu cha ndege mpaka akawa na fikira kwamba anaweza kuendesha ndege but haiwezekan coz nying zinakua ni movie tu,alichokimaanisha ni kwamba thread yangu ipo more illusioned which can not be proved like that incident of flying an aircraft only by instructions from the book.niliona kaandika upumbavu ndo maana sikulielezea.
Angeandika kichina labda angeniacha.
 

Nikka we lilke ur story...but just for the records ain't nobody reasonably think this shit is for real! Up ur game home boy.
 
Nikka we lilke ur story...but just for the records ain't nobody reasonably think this shit is for real! Up ur game home boy.

"shit?"
usiwe bendera,dont reply to a post when you've constipation you will always write foolish
 
Holla holla nikka in the first place shit was a street lingua for something but what u wrote is a real shit hope u gotta 'em toilet papers otherwise you stink.... watch out mama's boy!
 
Holla holla nikka in the first place shit was a street lingua for something but what u wrote is a real shit hope u gotta 'em toilet papers otherwise you stink.... watch out mama's boy!

go to hell clown
 
kweli mwanamke akikosa wakumsifia lazima aje kujisifia jf,
nani anataka kujua kama unasafiri na ndege?ok,madam tumeshajua,so what next?

Hahaha. Usiniambie kama kupanda ndege kwako ni dili?
Butbat least you can afford driving around the world in 6days kupata mwanamke wa kuzaa nae kwa kumlipa.
shule umemaliza lakini?
 
nimeshakujua wewe ni mtu wa hivi hivi.so haunipi shida kuanzia thread ya kwanza ulikua wa hivihivi,mtu akikuuliza wewe ni nani mwambie wewe ni mtu wa hiv hiv

Una utani na Jaffarai na Sugu? Yani haujali hata hata kidogoooo we mtu hivi hivi.
 
Kidotulotokordwak kila siku nakwambia ongea na shigongo akupe page moja kwenye magazeti yake ya rangi rangi,inaonekana ni mtunzi mzuri sana wa stories,pia ongea na Ally yakuti akusaidie kuandika script na pia akusaidie kutafuta casts ili mfanye na movie yake itauza sana!
 
Last edited by a moderator:

ha ha ha ha....wahenga walisema jf is never boaring
 
hahahahaaaaaaaaa

hahaaahahahahahahahahaaaa

hahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaa

Asprin hubby njoo uone kazi ya majani, halafu plz weka ile picha ya mmea hapa

hahahahhahahaaaaaaaaaaaa hahahahaaaaaaaaaaa hahahahaaaaaaaaaaaaaaaa lol

Haraka bila kuchelewa......





Na matokeo ya matumizi yake vigezo na masharti hayatazingatiwa.

 

ha ha haaa hapo kwenye Red itabid akufukuze...mh mie kwa kweli mwisho wa siku zinanitisha just imagine kosa dogo tu ndege yote inateketea na abiria wake. Now nimekuwa fun wa ndege haswaaa mpaka nina vitabu vya kujifunza u_pilot na maintanance ya ndege....n this is because zile documentary zimenifanya nitake kujua zaidi.... i guess ningeziona nikiwa mdogo then by now ningekuwa rubani.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…