Hatimae Economist Perry amepata kazi Serikalini

Hatimae Economist Perry amepata kazi Serikalini

Mkuu Perry naona hapo wizarani umebanwa sana na majukumu umesahau hata kuja kutusalimia ndugu zako huku. Sijakuona muda mrefu sana.
 
Hongera japo kazi siyo big deal kihovyo
wakuu habari za siku nyingi?
atafutae hachoki,baada ya kuzifukuzia kazi za serikali kwa muda mrefu hatimae nimepata kazi huko serikalin kwa Magufuli,nimekua miongoni mwa watanzania wachache tuliochaguliwa ktk nafasi ya economist grade ii katika moja ya wizara nyeti kabisa hapa nchini.so nawasihi tu wale ambao hamjapata kazi bado,msife moyo.Mungu ni mwema,wakati wako ukifika atakuinua tu..
Asanteni kwa Nyote tulioshirikiana kwenye hili jukwaa letu pendwa.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Hongera sana Perry Nikikumbuka Zile Nafasi za TRA Ulizodondokea Pua Uka panic na kujishaua kuwa una Kazi Nyingine kumbe huna lolote na Sasa unafurahia Kazi ya Economist-Grade II yenye mshahara wa 716,000.

Mungu Akujalie Perry hapa katikati ulipunguza Mdomo na ndo imekua Silaha yako Nakutakia Utumishi Mwema mkuu Maana Umesota sana taangu mwaka 2013 kama Degree zingekua Zina Expire basi ya Kwako Ingekua tayari ilisha expire

Mkuu Hongera sana.
 
Back
Top Bottom