Hatimae account ya instagram ya Mange Kimambi yarejea

princewilly

JF-Expert Member
Nov 30, 2017
248
500
Baada ya kupotea kwenye mtandao kama wiki mbili hivi bwana insta amemrejeshea acc yake comment oyoo kumkaribisha tena
 

TEAM 666

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
2,944
2,000
Mange alicheza mchezo wa kuiblock account yake ili apoteze kiki ya Wema kurudi CCM ili nililiona kitambo sana na amefanikiwa. wengi waliacha habar za Wema nakuanza kumuongelea Mange kwa vitu tofauti wengi walisema kwamba Mange kanunuliwa na CCm.


Na Jinsi alivo rudi kama ww zuzu uwezi kugundua. Alisema Tarehe 15 nitarudi hewani na kweli amerudi ahahaha Mange.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,890
2,000
Mange alicheza mchezo wa kuiblock account yake ili apoteze kiki ya Wema kurudi CCM ili nililiona kitambo sana na amefanikiwa. wengi waliacha habar za Wema nakuanza kumuongelea Mange kwa vitu tofauti wengi walisema kwamba Mange kanunuliwa na CCm.


Na Jinsi alivo rudi kama ww zuzu uwezi kugundua. Alisema Tarehe 15 nitarudi hewani na kweli amerudi ahahaha Mange.
What if kama insta wenyewe walimwambia account yako itarudi kuanzia tr. 15?

Hujawahi kurenew line wakakwambia account yako ya pesa itakua activated baada ya SAA 72?
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,236
2,000
Mange alicheza mchezo wa kuiblock account yake ili apoteze kiki ya Wema kurudi CCM ili nililiona kitambo sana na amefanikiwa. wengi waliacha habar za Wema nakuanza kumuongelea Mange kwa vitu tofauti wengi walisema kwamba Mange kanunuliwa na CCm.


Na Jinsi alivo rudi kama ww zuzu uwezi kugundua. Alisema Tarehe 15 nitarudi hewani na kweli amerudi ahahaha Mange.
Umenikumbusha Roma Mkatoliki!
 

kinundu

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
2,020
2,000
Hali mbaya kwa walio kua wanamponda mange... Namkubali japo simuamini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom