Haters wa Kikwete hili linawahusu


Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
486
Likes
3
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
486 3 35
Najua wengi hamkupata nafas ya kuangalia ugeni wa leo kule bondeni,ila ni kwamba MC wa leo alipolitaja jina la president wetu,alitamka na haya maneno

"Karibu ndugu yetu"
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,594
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,594 280
Najua wengi hamkupata nafas ya kuangalia ugeni wa leo kule bondeni,ila ni kwamba MC wa leo alipolitaja jina la president wetu,alitamka na haya maneno

"Karibu jamaa yetu"
Nilisikia, katika Marais wote waliokuwa wakitajwa majina, ni Kikwete pekee aliyepewa heshima hiyo.
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,716
Likes
983
Points
280
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,716 983 280
So what? Tunampenda na kumuheshimu Rais wetu lkn sio lazima kutuletea habari nyepesi kama hizi. Basi Ikulu itoe press release kama ile ya "my brother Kikwete" ya Obama. Yaani kwa ufupi Kikwete hahitaji cheap popularity kama hizi mnazozileta. Mezeeni mate siku moja moja.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
7
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 7 0
Kwa maono yangu hajakalibishwa kwasababu yeye nikikwete bali kapewa hadhi kutokana na nchi aliyotoka na hayo nimatunda ya Nyerere.Yaan historia nzuri kati Mwl na Mandela

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,110
Likes
5,128
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,110 5,128 280
Nilisikia, katika Marais wote waliokuwa wakitajwa majina, ni Kikwete pekee aliyepewa heshima hiyo.
Mwanamke mdini wewe hívi yakitokea machafuko ya kidini una pakwenda tayari angalia comments zako unazotoa nchi ni yetu zote udini haulipi.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
kikwete ni kiongozi wa watu.
Asiependa visasi.
Mwenye ubinadamu.
Mpoe.
Mkarimu.
Mcheshi.
Mchapakazi.
Hana maneno mengi zaidi ya vitendo.
Your highness Live longlife.
Mtu wa visasi ameanza kujihami
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,284
Likes
3,692
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,284 3,692 280
Najua wengi hamkupata nafas ya kuangalia ugeni wa leo kule bondeni,ila ni kwamba MC wa leo alipolitaja jina la president wetu,alitamka na haya maneno

"Karibu jamaa yetu"
Nilisikia faraja sana lugha yangu kiswahili tumika pale pumzika kwa amani jk njerere
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,594
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,594 280
Mwanamke mdini wewe hívi yakitokea machafuko ya kidini una pakwenda tayari angalia comments zako unazotoa nchi ni yetu zote udini haulipi.
Weyee, umelewa? hebu nioneshe huo udini katika sentensi yangu. Umechanganyikiwa kusikia ni Kikwete pekee baada ya kutajwa jina akakaribishwa.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,577
Likes
11,015
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,577 11,015 280
Kuna wanamibia nae aliambiwa,welcome our comrade.
Pia castro nae akaambia,nchi yako imeshiriki kuikomboa nchi yetu,we will always remmember that.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,577
Likes
11,015
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,577 11,015 280
Mwanamke mdini wewe hívi yakitokea machafuko ya kidini una pakwenda tayari angalia comments zako unazotoa nchi ni yetu zote udini haulipi.
uko serious ama unatania?,kila mtu mwenye akili timamu anajua kuwa Africakusini na Tanzania wana special relationship,kihistoria,ndo maana hata bendera yao ya taifa na wimbo wao wa taifa karibu ufanane.

Pia ujue africakusini ilipata kuitwa AZANIA.
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
mzee mandela alipofika dar uwanja wa taifa, kwa mara ya kwanza baada ya kutoka jela alimalizia hotuba yake kwa kuwaambia watanzania:
" i admire you !,
i respect you,
and above all i love you!"
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Heshima ya Tanzania popote pale Afrika na hata duniani ni kutokana na uongozi bora wa Mwalimu katika kusimamia na kuhamasisha ukombozi wa Afrika na pia kuwa na msimamo imara wa kutoyumbishwa na mataifa makubwa na kuunga mkono umoja wa nchi zisizofungamana na upande wowote. Hawa mafisadi waliofuata baada yake hawakufanya lolote la maana kuiletea sifa Tanzania na ndio maana watu wa mataifa mengi duniani hadi kesho kutwa wakijua unatoka Tanzania watakuuliza kuhusu Mwalimu na kuanza kummwagia sifa kibao na hao mafisadi hawauliziwi kamwe.
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
709
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 709 280
Huu msiba wa jamaa umeunganisha nchi nyingi sana duniani, hadi Cuba na USA wanashake hands huku wanasmile vizuri hivo, dunia ingekua na muungano wa namna hii tungekua mbali sana, hata Mars tungekua tushajenga...
 
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
675
Likes
243
Points
60
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
675 243 60
mafisadi wao wanasubiri talaka toka jumuiya ya afrika mashariki- by Membe
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
486
Likes
3
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
486 3 35
So what? Tunampenda na kumuheshimu Rais wetu lkn sio lazima kutuletea habari nyepesi kama hizi. Basi Ikulu itoe press release kama ile ya "my brother Kikwete" ya Obama. Yaani kwa ufupi Kikwete hahitaji cheap popularity kama hizi mnazozileta. Mezeeni mate siku moja moja.
We mipangomingi,lala ukue,ni greater COMPLIMENT hiyo,kana hujawahi pewa hiyo heshima,huwez jua thamani yake mbele ya marais wote wale
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
486
Likes
3
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
486 3 35
Yes FaizaFoxy yaani ni bonge la furaha kwangu,kwakuwa namkubali sana jamaa,kawafanya wapinzani wawe na sauti,ili awe anajirekebisha kupitia wao,japo wao wanamuona ka babu yao,kumtukana humu!bila kujua kuwa wanamkosea Mungu,kwa kuto heshimu mamlaka yaliopo duniani
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,214,677
Members 462,825
Posts 28,519,474